Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa namna yakuanzisha biashara kulingana na taaluma yako

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by hbi, Apr 22, 2012.

  1. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndugu wanajamvi, naomba mtu yeyote anaeweza kutusaidia juu ya hili suala, tunaambiwa pindi tumalizapo elimu zetu tujiajiri wenyewe.. Ni jambo zuri ila tatizo linakuja kwenye namna ya kujiajiri.. Tulio wengi huwa tunawaza kufanyaa biashara na baadhi yetu tunadhani kua biashara ni kuuza bidhaa au kufungua maduka makubwa.. Lakini tukiangalia upande mwingine je kunauwezekano wa mtu kufanya biashara kulingana na taaluma yake? kwa mfano mwalimu,mhasibu,mhandisi,mtu wa kompyuta na wengine wengi.. Mwenye ufaham wa hii kitu naomba atusaidie ili tuweze kujikomboa na janga hili la taifa
     
Loading...