Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa namna ya kufuta michoro mwilini bila kusababisha madhara ( Tattoo )

Discussion in 'JF Doctor' started by Hume, Dec 24, 2007.

  1. H

    Hume JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kuna binti mmoja ambaye alitokea kujenga mazoea na ukaribu nami.

    Akawa huru kunieleza mambo mengi yanayomsibu katika mahusiano ya kimapenzi.

    Yeye alipokuwa mdogo alitokea rafiki mmoja wa kaka yake ambaye alikuwa baharia, akamchora Tatoo kubwa tu kwenye mikono yote miwili.

    Alipokuwa ndo akajua nini maana ya kuwa na hizo tatoo, kila akijenga mahusiano na vijana ambao wanaonyesha uelekeo wa kumuoa, mara wanapoziona hizo( huwa anazificha kwa kuvaa mashati yenye mikono mirefu)

    huwa wanamuona kama aliyewahi kujihusisha na umalaya na hivyo humuacha. Mdogo wake ambaye alichorwa pia, aliamua kujichoma na pasi mkononi ili kufuta hizo tatoo.

    Hili limekuwa ni tatizo kubwa katika maisha ya binti huyu,

    kwa mwenye ushauri wa namna ya kuondoa hizi alama naombeni tumsaidie huyu kiumbe anayeumizwa.

    samahani kwa kutoa maelezo marefu!!
     
  2. Pundit

    Pundit JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2007
    Joined: Feb 4, 2007
    Messages: 3,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
  3. D

    Dotori JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2007
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huyo Binti yuko wapi? TZ au Nje ya TZ? Kama yuko nje ya Tanzania huduma hii inapatikana kwa urahisi. Kwa Tanzania, ajaribu kuwasiliana na wataalamu wa magonnjwa ya ngozi (dermatologists).
    Soma hapa chini kwa maelezo zaidi:

    While tattoos are considered permanent, it is possible, to varying degrees, to remove them. Complete removal, however, is often not possible, and the expense and pain of removing them typically will be greater than the expense and pain of applying them. Some jurisdictions will pay for the voluntary removal of gang tattoos.

    Tattoo removal is most commonly performed using lasers that react with the ink in the tattoo, and break it down. The broken-down ink is then absorbed by the body, mimicking the natural fading that time or sun exposure would create. This technique often requires many repeated visits to remove even a small tattoo, and may result in permanent scarring. The newer Q-switched lasers are said by the National Institute of Health to result in scarring only rarely, however, and are usually used only after a topical anaesthetic has been applied. The NIH recognizes five types of tattoo; amateur, professional, cosmetic, medical, and traumatic (or natural). Amateur tattoos are easier and quicker to remove, usually, than professional tattoos. Areas with thin skin will be more likely to scar than thicker-skinned areas. There are several types of Q-switched lasers, and each is effective at removing a different range of the color spectrum.

    Some wearers opt to cover an unwanted tattoo with a new tattoo. This is commonly known as a cover-up. An artfully done cover-up may render the old tattoo completely invisible, though this will depend largely on the size, style, colours and techniques used on the old tattoo. Some shops and artists use laser removal machines to break down and lighten undesired tattoos to make coverage with a new tattoo easier. Since tattoo ink is translucent, covering up a previous tattoo necessitates darker tones in the new tattoo to effectively hide the older, unwanted piece.
     
  4. H

    Hume JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Huyu binti yuko tanzania
     
  5. D

    Dotori JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2007
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hebu mshauri acheki pale Movenpick Hotel,Kulikuwa na Beauty shop ambayo ilikuwa ina-deal na laser therapies.
     
  6. H

    Hume JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2007
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 326
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Thanks, Dotori. Nitamshauri akacheki kama anaweza kusaidiwa!
     
  7. gorgeousmimi

    gorgeousmimi JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2013
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 8,852
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 180
    njia pekee ya kuondoa hio tatoo ni kwa laser therapi ...actually several sessions with laser therapi which is painful and expensive!
     
  8. j

    jacquejaytee Member

    #8
    Jan 31, 2014
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Habari wanaJF...

    Nina tattoo niliyojichora mkononi, nilijuta kuichora week moja baada ya kuchora, sasa nataka kuifuta, nimesikia kuna jinsi ya kuzifuta na ngozi inarudi kama kawaida bila kutumia pasi, lakini sijui pa kuanzia wala sijui ni wapi. Yaani sijui chochote na kama kuna side effects zozote.

    Kwa anaejua naomba anisaidie please..au kama kuna njia yoyote mbadala kwa yoyote ambae nae amesha experience hili.

    Natanguliza shukrani zangu.
     
  9. m

    mrs.mohamed New Member

    #9
    Jan 31, 2014
    Joined: Jan 26, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mimi ninavyosikia ukishachora tatoo hua haifutiki
     
  10. xstopher

    xstopher Member

    #10
    Jan 31, 2014
    Joined: Jan 30, 2014
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole but ina side effect dada angu
     
  11. High Vampire

    High Vampire JF-Expert Member

    #11
    Jan 31, 2014
    Joined: Nov 17, 2012
    Messages: 1,980
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Kwa nini wakati unafanya hukutushirikisha saizi unakuja kuongea kaa nayo tu
     
  12. utafiti

    utafiti JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2014
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 12,843
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 0
    Mbaya zaidi uandike jina lake thn mnakuja kuachana..
     
  13. s

    sir pierre Senior Member

    #13
    Jan 31, 2014
    Joined: May 11, 2013
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yai la bata au kanga changanya na lokaria ile yakimsai. Alafu pk eneo lenye tatoo asubuhi na jioni mpaka utakapoona imeisha then waaacha,inaweza kuchukuwa kama mwezi hv ila ngozi nabaki kawaida

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  14. j

    jacquejaytee Member

    #14
    Jan 31, 2014
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    INAFUTIKA MY DEAR,sema sasa izo means za ufutaji sijui kama zimeshafika bongo
     
  15. j

    jacquejaytee Member

    #15
    Jan 31, 2014
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    asante sana,ila sijaelewa iyo lokaria ndo nini..na umeshawai fanya ivo na ikafutika?
     
  16. j

    jacquejaytee Member

    #16
    Jan 31, 2014
    Joined: Jan 20, 2014
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    asante xrc,yeah lazima kutakua na side effects najua
     
  17. strong ruler

    strong ruler JF-Expert Member

    #17
    Jan 31, 2014
    Joined: Nov 2, 2013
    Messages: 4,322
    Likes Received: 1,364
    Trophy Points: 280
    Hahaha bila shaka ndicho kilichofanyika baada ya one week penzi likabuma..
     
  18. utafiti

    utafiti JF-Expert Member

    #18
    Jan 31, 2014
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 12,843
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 0
    Mkuu haya mapenzi kweli adhabu kwetu
     
  19. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #19
    Jan 31, 2014
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,838
    Likes Received: 2,105
    Trophy Points: 280
    una pesa....?
     
  20. m

    mrs.mohamed New Member

    #20
    Jan 31, 2014
    Joined: Jan 26, 2014
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda nimuulize rafiki yangu maana yeye anatatoo karibia mwili mzima halafu nitakujulisja
     
Loading...