Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Namna ya ku cop na colleague ofisini mwenye MAPEPO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by NGULI, Apr 19, 2011.

  1. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Bros and sis, long time.....

    Nawamisi sana mazee, tatizo ni huku nilikohamia hakuna net kabisa. Anyway leo naomba ushauri wenu namna ya cop na mfanyakazi mwenzangu mwenye mapepo. Kwanini nasema mapepo mimi nimsikilizaji na mpenzi wa gospel songs hasa mida ya asubuhi navyooanza kazi ....sasa kila mara nikicheza kwenye computer huwa anadai kusikia kizunguzungu na kichwa kumuuma mara kutapika na wakati mwingine huwa anasema anaona giza na ameniomba nisiwe nasikiliza tena akidai ni makelele hata kama voice iko vol 1.

    Nimenunua head phones na nikiweka tu anauliza unasikiliza nyimbo gani? anakuwa uncomfortable mpaka aone au asikie nyimbo nazosikiliza.

    Je kuna aliyewahi kukutana na hali kama hii? na namna ya kuihandle plz?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Mkabidhi mkononi mwa yesu kila asubuhi unapotoka nyumbani, kila siku hakikisha unamuombea kimyakimya.
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    yan huyo anataka ajue mpaka unachosikiliza? huyo ni balaa, af akijua ni gospo anaomba uzime, hatar kwel...mkabidh kwa Mungu
     
  4. m

    muajemi Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpige injili ya Yesu na kumuambia mateso apatayo yataisha akimkabidhi Bwana Yesu maisha yake.
     
  5. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    hilo ni tatizo....wapo wataalam wa hayo mambo mshauri/mpeleke atibiwe.
    Hamchelewi kulalamika tiba...hiyo tiba ni ya kiroho...lakin si kwa walokole!
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Peleka kwa Babu Samunge Loiliondo!
     
  7. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli hata mimi sipendi mtu asikilize mziki akiwa karibu yangu/ofisini kwetu. Ila hiyo ya kuuliza unasikiliza nini kwa headphones, nasema unaonewa kaka yetu.
    Just as ulichukua muda wakutuandikia kutuuliza ushahuri, chukua muda umwendee huyo colleague na umwambie u want to discuss. mkisha kaa vizuri mwambie wewe unapenda sana gospel na ikiwezekana mpe sababu (inaku-inspire, inakukumbusha kua karibu na Mungu etc).
    Alafu mwambie unaelewa yeye hapendi mziki wako. Kama atakua na sababu mwachie nafasi ya kujieleza.
    then mwisho kabisa mpeleke kukubali utatumia headphones iwapo utataka kusikiliza nyimbo zako. Unaheshimu sababu zake ila unamuomba na yeye aheshimu zakwako, so long as hasikii nyimbo unazo piga.
    Kama tena na hapo atashindwa mtume loliondo.
     
  8. c

    ccr airtel Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    pole sana mkuu wa kazi doh!.chukua hatua mzee mkabidhi kwa mungu yasije yakakuhamia na wewe
     
  9. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Huyo Ka' mnywee kikombe cha babu wa loliondo..lol.
     
  10. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,089
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    kama ni mwamnamke ana mimba huyo, achana nae. kama ni mdume basi jaribu kusikiliza mwenyewe yaani tumia headphone uone itakuwaje. Halafu kama kusikiliza Gosp ni sehemu ya ibada yako si dhani kama ibada hiyo itakuwa na maudhi kwa jirani yako unless uwe ndio style uliyoelekezwa.
     
  11. Jitihada

    Jitihada Senior Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 158
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Russian ulipoteaga wapi ndugu? Vp kenya hawajambo lkn?
     
  12. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Huyo anahitaji huduma! Hayo mapepo inabidi umuita Kristo ayasambaratishe Mkuu manake kwa kupigwa kwake sisi sote tumepona!
     
  13. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Huyo atakuwa ni mtu mwenye matatizo yanayo sababishwa na shinikizo la mawazo na ukosefu wa usingizi na wala si mapepo kama unavyo fikiria...! watu wengi wa aina hiyo huwa hawapendi kusikiliza vitu vyenye kujirudia rudia kama vile nyimbo au mashairi, na hasa nyimbo zinazo endana na ala za mziki...! haijarishi ni aina gani ya mziki...!

    Basi nawe unatakiwa uwe mtu unayejali wengine, si wote wenye kupenda kusikiliza kwaya au aina fulani ya mziki, japokuwa kwa imani yako wewe unaona ni jambo jema.

    Mimi niliwai kuishi na mtu chumba kimoja, yeye alikuwa hawezi pata usingizi usiku mpaka asikilize miziki ya hard au heavy rock... Tena ile ya kina foo fighter, Aerosmith au Van Halen.

    Huyo jamaa yeye nadhani alikuwa ni muumini wa Wicca au pagan au ile imani ya satanism...! Naye alikuwa ananishangaa kwanini sipendi kusikiliza aina ya mziki anao sikiliza yeye. Ila mimi nilipata bahati, jamaa alikuja kuamishwa chumba, ikawa afadhali.
     
  14. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    dah mkuu pole sana ......unaweza kuirudisha ile avatar yako ya zamani nilikua naipenda sanaa asee
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Umejuaje kama ni mapepo?
     
  16. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kama huyo hana mimba basi anakutaka kiaina sema ww unashindwa kumwelewa tu!!!

    tunafanya kazi na watu wangapi unaona kabisa huyu sio lkn hasumbui????

    kama ni mapepo basi ni aina ya majini hayo!!!
     
  17. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 619
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Acha kusema wenzako wana mapepo - tena eti kwa sababu hawapendi nyimbo zako. Inawezekana kuwa nyimbo zako zinam-boa tu.

    Punguza prejudice. Ongeza empathy. Usijione kuwa wewe ni Starring na wengine wote ni extras.
     
  18. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,939
    Trophy Points: 280
    Jitahidi usifanye kitu cha kumfanya mwenzako akose amani, kwani MUNGU si kwenye nyimbo tu hata roho yako ukiweka sawa utasimama tu IMANI YAKO KWA MUNGU WAKO YATOSHA KUKULINDA, je, siku wao wakiweka za kwao utajisikiaje, be fare wewe bila shaka ni mwana jamii forum na umelimika vizuri.
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu thanks umenifungua akili sana, kitufe cha thanks sikioni. Nakushukuru kwa ushauri
     
  20. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mpele pale Tanganyika Perkas kwa Askofu Gwajima atapona:hug:
     
Loading...