Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa namba za simu za mkuu wa wilaya ya KIBONDO

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by George Maige Nhigula Jr., Oct 22, 2012.

  1. George Maige Nhigula Jr.

    George Maige Nhigula Jr. Verified User

    #1
    Oct 22, 2012
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ndugu wana Jamii,
    Naomba Msaada wa namba ya simu ya mkononi au ya ofisini ya Bwana Venance Mwamoto mkuu wa wilaya wa Kibondo Tafadhali. Email me at maigegeorge@me.com au ni inbox hapa JF tafadhali
     
Loading...