Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa namba ya OBAMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KISIRIRI, Aug 19, 2011.

  1. KISIRIRI

    KISIRIRI Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ndugu zang jf naomba munisaidie namba au Email ya Rais Barack Obama ,nimechoka mno na nchii hii bora niwe house Boy wake.
    Maisha bongo co yenyewe kabisa
    msaada wenu jamani
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Panda basi la Akamba umfuate bibi yake Kisumu umuombe akupe namba ya mjukuu wake. Hata ukipenda unaweza kufanya uhouse boy kwa hiyo bibi na malipo yakawa yanatoka kwa Obama
     
  3. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hahahah wenzenu hadi houseboy analeta c.v and anafanya interview... Utaweza kupita..!?
     
  4. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tafuta namba ya rais wako kwanza umlalamikie shida zako
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mtumwa haachi asili yake!
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wewe unataka namba ya Obama au unataka kazi ya House boy? Kama kazi ni-PM takupa kazi hapa hapa Bongo
     
  7. Andrew Nyerere

    Andrew Nyerere Verified User

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 2,866
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    whitehouse.gov
     
Loading...