Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa nafasi ya kazi ya pr

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DOOKY, Feb 24, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana JF

    kuna ndugu yangu amemaliza kozi ya PR, Mass Communication, and Journalism,

    anaomba msaada wa kazi ya PR. ansa experience ya miaka miwili kwenye fani husika he could be reached through

    0712-756 743
     
  2. Gabt Ritaha

    Gabt Ritaha Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Mwanamke ?? ingekua vizuri utupachikie hata ka passport size kake tumsorole! lol, goodluck
     
  3. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 180
    And this also is political stuff?
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ivi mtu unaona ugumu gan kusema ni wewe unatafuta kazi hadi useme ni ndugu yako,huyo ndugu yako yeye ni mdogo sana kias kwamba hawezi hata kuingia humu jf akaeleza shida yake?
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    we nawe, unaombwa msaada una aply critical discourse analysis, what kind ov senetor r u?
     
  6. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Bac huyo hawezi kazi kama hata kazi yenyewe mpaka atafutiwe.
    Mia.
     
  7. S

    Singe Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We sema ni demu wako,ukificha ipo siku utakuja laumu watu, Ninavyofahamu waliosomea course hiyo wanaweza pia kufanya kazi ya kuwa WASEMAJI wa kampuni au organization. Je anaweza na yupo tayari ani-pm na cv.
     
  8. d

    debito JF-Expert Member

    #8
    Feb 26, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmm! napita tu.
     
Loading...