Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mtuha vonversion database

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by OSAM, Jun 5, 2011.

  1. OSAM

    OSAM Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: May 14, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau naombeni kama kuna mtu anayo software ya MTUHA anisaidie. Ni Database inayotumiwa na secta ya Afya sana sana.
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0

    Mkuu sidhani kama hiyo ni MTUHA ni Offshelf software kama ilivyo Ms word , Adobe, etc. Hiyo itakuwa Bespoke Sofware au Inhouse developed .

    Sasa kupata sowafware kama hii ni kuwasiliana na wahusika wa wizara ya afya au idara husika ya afya.

    Otherwise kama ina jina lingine global name linaloulikana zadi ya hilo MTUHA basi litaje maana Ugnda, kenya, rwanda inaweza kuwepo lakini ina jina lingine.
     
  3. redSilverDog

    redSilverDog JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 486
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    waambie lulz waingie wizarani wakupe kopy ya db nzima...:becky:
     
Loading...