Msaada wa mimba jamani

Discussion in 'JF Doctor' started by OME123, Apr 15, 2012.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Jamani leo hii nimejisahau nimekula nyama nyama na mwanafunzi wa form six na yuko kwenye siku zake za hatari kwani ni siku yake ya kumi na tano tangu atoke kwenye MP,naombeni msaada nimwepushe na mimba ambayo inaposibility kubwa ya kuingia naombeni msaada jamani watalaam
     
  2. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu ungekuwa nchi za wenzetu ungeweza kupata 'morning after pill' sijui kama bongo ipo lakini

    By the way ukipanda bangi usitegemee kuvuna mchicha..
     
  3. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    kaka nisaidie ujue sina raha kabisa hapa nilipo alafu ukizinatia baba ake ni mjeda aisee,


     
  4. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,028
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mwambie Aoge mara kwa mara
     
  5. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    dejeay nasmile ,sijakupata kivip yaani leo usiku aogee hata mara nne au

     
  6. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni masaa mangapi yamepita mpaka sasa hivi na upo mji gani.., (sijui kuhusu Bongo ila nchi za nje ungeweza kupata morning after pill) nadhani UK unaweza kuipata form pharmacies au NHS.., sijui kuhusu Bongo kama unaweza kuipata..

    Anyway sio guarantee kama atapata mimba ila akipata ndio hivyo tena huwezi kujua huenda ndio umepata bahati na kiumbe ni a future mesiah

    Lakini kama ulijua yote hayo kwanini mlifanya tendo (mlikuwa mmelewa ? )
     
  7. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #7
    Apr 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Ni masaa kama matano hivi,nipo kahama,kaka nilipitiwa tu


     
  8. dallazz

    dallazz JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mzinifu
     
  9. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #9
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    72 - 5 = 67.

    Una masaa 67 weka tangazo hapa JF tafuta mtu ambae yupo UK (najua morning after pills zipo kwa wingi) ongea nae akutumie haraka kesho.., akipata ndege inayokuja huku am sure within 24 hours utakuwa na vidonge vyako na atameza.. huenda vinapatikana sehemu nyingine ila nina uhakika UK vipo
     
  10. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #10
    Apr 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu kwa kuongezea nimeona hii extract unapoweza kununu hizi pills

    Kwahio from above unaweza kuzipata hata South Africa
     
  11. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #11
    Apr 15, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,160
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Morning After Pills zipo kwa wingi Nairobi.
     
  12. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,430
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    nenda duka la d.wa lolote kubwa kuna vidonge watakupatia vina uwezo wa kuiharibu kama haijazidi mwezi. Nimesahau jina lake. But ujue unauwa kiumbe.
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 43,970
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 0

    Dah! utapitiwaje pale unapoamua kutembea na mtoto wa shule!!!!? Hujui kama kuna kinga za kuzuia ujauzito? Uombe Mungu asipate mimba au itakula kwako.
     
  14. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama zipo Nairobi basi mkuu uenda umepona tafuta mabasi yanayokwenda huko ongea na konda au dereva wakurekebishie.., kuanzia kesho utakuwa na masaa kama 55 hivi ukifanya chap chap unaweza ukapata vidonge within this time au kama unajua mtu Nairobi mtume
     
  15. Kapax

    Kapax JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vuna ulichopanda!
    Mzinifu !!
     
  16. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    unauhakika una nguvu za kuweza kumkamatisha mimba? coz unaweza hata nguuvu ukawa huna
     
  17. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,916
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 38
    piga mazoezi ya kwenda kuliwa kiboga huko jela
     
  18. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,161
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    black bat tueshimiane matusi hayo,mio ninachotaka ni msaada tu si vijembe jamaa yangu


     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,488
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 83
    Napita! Utushirikishe ma-aunt kwenye kuchagua majina ya tamtilia. Wknd nimekuta mdada anamuita mwanae Kimora, nilichoka!
     
  20. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #20
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,459
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    Ha ha ha! JF kweli kisima cha Faraja na burudani, mtoto aitwa Kimora
     
  21. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #21
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 15,847
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 63
    jamani ni kosa sana kuzini nz denti iwe umetumia kinga au la. ok kwasas unachoeza kufanya ni kutumia morning after pills, ni kweli nairobi vipo na pia nafikir hata mansoor daya pharmaceticals wanawea wakawa nazo kuna wakati mtu alipataga pale. wasiliana na rafiki yko aliyeko dar akusaidie
     
  22. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #22
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,011
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 38
    Wanaharakati mpo wapi? Si lulu anaye hitaji. Msaada pekee,huyu bae wakusaidia kwa kumshitaki huyu bwana,anatembea na dent
     
  23. Noti mpya tz

    Noti mpya tz JF-Expert Member

    #23
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu usihofu kama ilikuwa ni siku ya 15 toka amalize MP hawezi kupata mimba. MP huanza kuhesabiwa siku ya kwanza ya BLEED na kama utaanzia hapo ina mana siku mliyoduu ilikuwa siku ya 18 -20 inategemea anaona siku.
    Lakini pia Bongo kuna dawa inaitwa POSTNOR2 kwa Kahama nenda Marie Stopes.
     
  24. P

    Papaandenga Member

    #24
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie ameze pills za majira kamoja tu hiyo kitu itayeyuka kama barafu.
     
  25. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #25
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,328
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 38
    Acha kutaka ku ua kiumbe kisicho na hatia (kama kipo) na mbaya zaidi ni kumbuka unataka kumuua mwanao haijalishi kama amezaliwa au bado huo ni uuaji ni sawa na kuwa na mtoto mkubwa tu ukaamua kumuua
    Ushauri wangu msikilizie kwanza kama ana mimba na na unaogopa kula kona tu mtakuwa mnawasiliana na ipo utakuja kuungana na familia yako hasira za wazazi zikiisha.
    Halafu nani kakwambi kila ukichapa dem aliyekuwa kwenye siku zake anapata mimba? sio rahisi kama unavyofikiria
     
  26. K

    Kyvo Senior Member

    #26
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    kwa kukusaidia mkuu, nitackuchagulia jina la mtoto.
     
  27. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #27
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 4,651
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 48
    Siku za Hatari ni zile Mwanamke anakuwa na hamu sana tena sana na Mwanaume. Na zina dalili zake

    Sasa Muulize hivi
    1. Je alikuwa na hamu sana ya kufanya Ngono na Wewe siku hiyo?.. Si ile ya kumchokoza bali ya Nature ya uanamke kupata mtoto

    2. Dalili nyingine huwa wanawake wengi hupanda joto la mwili na kufikia hata 40C. Je! Alikuwa anayo dalili hiyo?

    3. Ute uongezeka maradufu. Yaani ulaini ukeni. Je! Uliona dalili hiyo? Maana ute huu uongezeka hata Mwanaume asipomchezea Mwanamke. Unakuwepo automatic kwa sababu ya hamu ya mwanamke.

    Na kumbuka kuwa kama Yote hayo alikuwa nayo Basi uwezekano wa Mimba ni mkubwa maana Yai ndo limeiva. Lakini kama dalili hizo hazikuwepo Basi umeponea


    Pia elewa hili siku zote. Tunaanza kuhesabu kuanzia siku anapata damu yake ya kwanza siyo siku anamaliza kubleed. Kwahiyo kama mzunguko wake ni siku 28 basi siku hatari ni ya 14, kama ni 30 basi ni 15, kama ni 24 ni 12. Always ni Nusu ya mzunguko wa hedhi ndipo yai linatoka


    Chunguza siku zake ni Ngapi halafu nusu ya siku zake ndo siku hatari na Dalili hapo juu ndo huwa zinaanza. Na dalili hizo hudumu kwa Mda wa siku Tatu kwa wanawake wengi, na zinaisha kuashiria kuwa Yai limekufa tayari.

    Nadhani umenielewa mkuu
     
  28. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #28
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,030
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu unadhani mtu anyekwenda kula good time huwa anao muda wa kuchunguza hivyo... ? Si ataulizwa unataka tunda au unafanya research ya kuandika thesis
     
  29. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #29
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mlipo kubaliana kuzini ukutuomba ushauri, kwani ungetujulisha tungekushauri la kufanya usijikute kwenye matatizo. Sasa umeshatimiza haja yako, unatuomba ushauri.

    Anway, nakusauri mkapime kama mpo salama kiafya, na baada ya hapo anza kununua nepi na jiandae kuwa Baba, na kama una mke basi mjulishe kuwa ategemee mtoto wa kufikia
    :smile-big:
     
  30. M

    Muhubiri Senior Member

    #30
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    emergence contraceptive pills zinafaa na zipo hapa bongo, zinafanya kazi vizuri sana ndani ya masaa 24, but kumbuka kutembea na mtoto wa shule sikushauri hata kidogo jifikirie sana, unaogopa mimba jk ana HIV, Kaswende, gono etc hizo pia zifikirie, ukikosa dawa baada ya siku kumi hadi kumi na nne unweza kujua km imeingia au laa kwa kipimo cha mkojo, pia ataanza kujisikia tofauti ktk mwili, matiti kuanza kuuma, uchovu etc
     

Share This Page