Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mawazo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by geu, Oct 19, 2012.

  1. g

    geu Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vyema kuacha kazi ili kwenda kujitolea kwenye ofisi ambayo itakusaidia kupata kazi nzuri.
     
  2. SYENDEKE

    SYENDEKE Senior Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    uzi wako una maelezo mafupi mno wala hujaeleweka vizuri funguka zaidi ili watu wakushauri unataka nini haswa
     
  3. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni bangi yaani uache kazi unayolipwa hata kidogo ukafanye bure, huko unakotaka kwenda je wamekupa uhakika wa ajira?
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    acha kazi uone ilivyo kazi kupata kazi.
     
  5. J

    JASX Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 26, 2012
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baki hapo unapolipwa hata kidogo kuna waliovolunteer mwaka kazi zikatoka hawakuwa considered. pia unaweza ukaenda kuvolunteer usipewe hata 10000. so endelea na kazi volunteer zitakuletea stress
     
  6. g

    geu Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ishu ni kwamba mi ni mwalimu wa sekondari nafanya kazi serikalini kwa muda wa miaka 5,niliamua kijiendeleza kwa sasa ninashahada ya maendeleo ya jamii na uchumi, nimetafuta kazi muda mrefu kwa ngazi ya shahada sijabahatika, kuna siku niliona tangazo la kuvolunteer kwenye NGO inayoitwa africa volunteer corps. niliomba nikafanya nao interview nimeitwa nikafanye nao kazi watanilipa kiasi kidogo cha fedha, chakula na malazi ni juu yao.Lengo langu ni kupata uzoefu kwenye hii kazi ya maendeleo ya jamii.
     
  7. g

    geu Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio bure kabisa ndugu nitalipwa kidogo
     
  8. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unachezea kazi wewe, tulia hapo ulipo maana ukiwa na kazi ni rahisi kupata kazi
     
  9. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #9
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Wewe utakuwa ni mwalimu wa sekondari na umeajiriwa kwenye halmashauri, kama ni hivyo kuna utaratibu wa kuomba kubadilishiwa kazi kwa kiingereza inaitwa recategorization hapo hapo kwa muajiri wako, nakushauri kama unataka kufanya kazi za maendeleo ya jamii nenda kwa afisa utumishi kaongee nae atakufafanulia vizuri inawezekana kukawa na upungufu wa watumishi kwenye idara ya maendeleo ya jamii ukawa recategorised huko.
    Sikushauri uache kazi kabla ya kupata kazi nyingine
     
  10. I

    Israel masawe Senior Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bora ujitaidi kurecategorize kwenye fani mpya. Mshauri hapo juu yuko ryt.
     
Loading...