Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mawazo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by SIR.NOM, Sep 11, 2012.

  1. SIR.NOM

    SIR.NOM Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mechaguliwa kujiunga na masomo ya udaktari 2012/2013 shahada ya 1 yani undergraduate-chuo cha IMTU kpo DAR,ada ni sh.6,250,000/= ukiachia na gharama nyingine ndogondogo km vle direct cost,bodi ya mikopo wananipa sh.2,600,000/= tu lakn hali yangu ya kiuchumi inabana sana,naomba msaada wenu,ushauri nifanyaje ili niweze kuitumia nafasi hii na ninaipenda sana tena sana kutyoka damni,na tar.ya kuripot ni kuanzia 29/09/2012.
     
  2. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    sasa wewe siulijua kuwa ada ni ghali kwanini uliichagua..au ulikuwa unatafuta umaarufu!! haya cha mtema kuni utakiona..
     
  3. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 720
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    mkuu iyo ada kwa miaka yote utakayosoma au mwaka 1?
     
  4. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ngoma ya mwaka mmoja na ndo anasoma miaka mitano??
    alafu uniambie kakosa mkopo.
     
  5. Firewall

    Firewall JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iyo mwaka mmoja tu, chezea wahindi wa IMTU ww!!
     
  6. K

    KALLAGO Member

    #6
    Sep 11, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahaha kaka ukiwa na nauli ya kupata bus la kimbinyiko usipande abood litakushusha njiani
     
  7. m

    mwanamabadiliko JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    Da unajua kubadili chuo ni ngumu, na bodi kukulipia 6.5 mil wakat wengine 1.5 mil hawawezi.cha kukushauri pumzika huu mwaka halafu uombe vyuo vingine kama Muhas. Bugando au kcmc. Me 4th year Udsm
     
Loading...