Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa mawazo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by charminglady, Aug 27, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    habari za jumatatu wapendwa, hope w-end yenu ilikuwa poa kama yangu. naomba tumshauri rafiki yangu.
    yeye anatarajia kuolewa katikati ya mwezi ujao. anauliza ni zawadi gani nzuri anaweza kuwapatia kaka zake (kama zawadi za marehemu wazazi wake). kama mjuavyo wakati wa send off bi.harusi mtarajiwa huwapa wazazi zawadi / shukrani. basi naye anatafuta zawadi ya kuwapatia kaka zake ambao wamemlea kama ambavyo angelelewa na wazazi wake. asanteni
     
  2. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #2
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ngoja waje tupate uzoefu hapa....
     
  3. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #3
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    awaandikie shairi lenye ujumbe mzito kuhusu "UMUHIMU wa matumizi ya CONDOM" ni mawazo yangu.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,329
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    simple anaweza nunua mashati mazuri akayafunga vizuri kwenye gift papers akawapa siku hiyo.........

    Au la kama ana hela awanunulie vitu ambavyo hawana, ila sioni sababu ya kucomplicate mambo.......
     
  5. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    asante kwa ushauri BT
     
  6. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ana budget kiasi gani ? kama vp anunue linen ful shati na suruwale
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    asante kwa ushauri, ila ana kaka wa4. ndo mana yupo njia panda!
     
  8. data

    data JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,716
    Likes Received: 1,602
    Trophy Points: 280
    Hii kali..
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    aangalie kitu gani hao kaka hawana kuendana na mfuko wake.....anaweza nunua sandals, au mashati simple mazuri
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    asante bi dada kwa ushauri!
     
  11. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anaweza nunua shati nzur na saa nzur za mkononi. ndo wazo langu
     
  12. p

    pretty n JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona nakuhc ni m2 mzima bt unaongea madudu?
     
  13. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    inategemea kama anakaa nao nyumba moja anaweza nunua pambo zuri la nyumba yao frem nzuri ya expensive ambayo its an everlasting memory kwa mmja mmja will vanish.au frem ya picha nzuri aweke picha nzuri ya kila mmja small picture(family frem )kuna mahali zinauzwa huku kisutu kwa waarabu flan yani ni nzuri sana.
     
  14. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama ulikuwa kwenye mawazo yangu hapo kwenye saa...............
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Awaulize wakubwa zake heshima na desturi za kabila lake...
    Najua zawadi za kimila huwa haziwi kubwa sana,lakini huwa zina maana sana.
    Wakati mwingine huenda ikawa ni nguo, shuka, bakora, msuli n.k.
    Kuna wakati niliambiwa,ukimnunulia binti wa kimaasai saa ya mkononi ni sawa kabisa na kumvisha pete ya uchumba
     
  16. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    nashukuru kwa ushauri!
     
  17. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #17
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 663
    Trophy Points: 280
    dad una busara sana kama binti yako!
     
  18. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #18
    Aug 27, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi naamini kama ameishi nao anawafahamu vizuri sana,Wakati mwingine maneno yandani yanafsi kama shukrani huwa nishukrani tosha!Then kama atakuwa nachochote anaweza toa.Akae nao once kwakuwaomba japo masaa machache kwapamoja ajimwage apricition zake kwao,naami nao watakuwa nalao tamu kwake!
     
Loading...