Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mawazo.........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Jan 24, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nabadilisha sana avatar kwa sababu mbalimbali zikiwemo kufanana na baadhi ya watu na wakati mwingine kutozipenda zile nilizoweka baada ya muda. Sasa naomba msaada wa mawazo wa avatar gani niweke ili nisibadilishe tena Zingatia: Isiwe ya mtu maarufu wala mnyama Zawadi itatolewa kwa wazo bora
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Weka picha yako halisi kama ulivyo,
     
  3. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,892
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Badilisha kicha cha habari kha!...... unafikiri ukiandika msaada ndio utasaidiwa, piga picha mashine yako uiweke avater.
    POPOOOOO!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Kwani kuwa na avatar ni lazima?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    una visa vya madenge.
    Wela ile uliyoluwa na shati nekundu na kaafro hivi.
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ile kuna mtu alidai ya kwake ndo nikabadilisha
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hiyo nimeweka kwenye profile pic
     
  8. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hilo nalo wazo
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kama ni avatar weka picha inayoku-reflect wewe Musimo
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kama ipi unafikiri itakuwa inanireflect mimi?
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    dah?
    Mtihani huo.
     
  12. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mh mi umenishinda ndo naomba msaada hivi
     
Loading...