Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mawazo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Tabutupu, Oct 15, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    jina langu naomba nisilitaje, ila nimesomea uhandisi wa ICT, na uzoefu wa miaka mitatu kwenye mashirika binafsi, toka yanayo anza hata yale ya wastani. nimefanya pia kwa muda wa zaidi ya mwaka mmoja kwenye mashirika ya umma hasa ktk bank na mawasiliano kama mhandisi mwanafunzi;

    Kwa sasa ninawazo la kuanzisha kampuni itakayo jihusisha na mambo yafuatayo.

    1. Software and systems engineering solutions
    2. ICT support operations
    3. Electrical and Telecommunication Operations
    4. Innovation and talent management

    Number 1 , 2 ndoo nategemea zianze kwanza, na baadaye hayo mengine.

    Naamini kabisa tunaweza badili kwa pamoja welekeo wa masiha na tukapunguza wingi wa vijana wasio na ajira.

    Nipo naandaa memorandum and article of association.

    Naomba maoni yenu, na nini nizingatie ili kufanikisha haya mawazo.

    asanteni wakuu
     
  2. v

    vito Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama una uhakika wa kazi na unahitaji watu wa kufanyanao kazi then nitakuanganisha nawo just pm me your contacts I have serious guys in this field internationay
     
  3. v

    vito Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tayari unayo mawazo au ni capital unataka au ni more exprience
     
Loading...