Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mawazo

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Brother P, Sep 30, 2011.

  1. B

    Brother P Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Habari wana jf.ninaomba mnisaidie mawzao.nina shilingi milioni moja,je nifanye biashara gani kwa mtaji huu mdogo nilionao.mimi ni mkazi wa morogoro mjini maeneo ya mazimbu.
     
  2. v

    valid statement JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    piga kilimo mkuu.vuli zitakuja mda si mrefu.hapo morogoro mvua hua si haba...BUT Calculate the risk PIA
     
  3. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu kaombe uwakala wa Oryx Gas.
     
  4. B

    Brother P Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Ahsanteni wakuu
     
Loading...