Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Mawazo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tutor B, Jun 25, 2011.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Kuna binti amejenga urafiki na wife siku za karibuni, sasa ameanza kamchezo ka kunipigia sm na kunambia maneno yanayoelekea kunishawishi nimlambe. Swali nimpe mambo au nimwache.
     
  2. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisee, kuwa makini sana na huto tubint twa namna hiyo. Kanaweza kukuharibia hako. Kuwa makini mkuu na pia tumia busara zako ili uepukane nako.
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Mkuu nashukuru kwa ushauri wako - ila ni kazuri... mda mwingi kanakuwa nyumbani kwangu - mara kamsaidie wife kazi za hapo home.. kwa ujumla kananiweka katisha vishawishi
     
  4. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kiongozi kapotezee tu, achana na vya hivyo bwana.............

    Kwani wewe si unampenda mkeo na ulikiri na kukubali hivyo? Sasa kwann unataka kumuumiza kwa vitu vidogo tu mshkaji wangu? Kapotezee tu
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Ongea na wife nadhani atakupa Ushauri mzuri kama umlambe huyo Binti au la..
    Manake kama ni shoga yake basi anamfahamu vyema, kama ni kicheche au ana ngoma, wife atakupa mwongozo mzuri..
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kumbe ni kweli watu wengi huwa wakikuomba ushauri hawataki uwaambie ukweli wanataka uwape moyo kwamba wanachotaka kufanya ni jambo sahihi...
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Kabla ya kufanya uamuzi
    jiulize
    what is the worst thing could happen??????????
    Je ukimlamba,mkeo akijua kuna nini kitatokea????????

    Halafu ndo ufany maamuzi..
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kazuri ndo nini wakati ushasema una wife? Umekuja kuomba ushauri wa nini wakati majibu unayo kichwani kwako? Huyo binti kakuona huna HESHIMA na ndo mana anakutega kijinga, anajua huwezi kuchomoka cz wife wako sio mzuri kama yeye. Huyo wife ulitumishiwa na wazazi toka kijijini au ulimchagua mwenyewe? Mjengee HESHIMA mke wako, hata kama umeamua kumsaliti nenda katafute mbali huko, unategemea huyo binti ataendelea kumuheshimu wife baada ya wewe kumlala? NO! Hata wewe hatakuheshimu pia. Tamaa mbaya'-alijisemea 20%..
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Nitaanzaje? Duh ushauri wa bure noma jamani.
     
  10. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Najua akigundua wife inakuwa noma.
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,738
    Likes Received: 1,321
    Trophy Points: 280
    Thankx a lot
     
  12. next

    next JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ndugu, hapo ni akili yako bana, sidhan kama utakuwa na confidence ya kuwa omba ushauri kama huu wana wake walioolewa hata kama hawakujui. Ni kwasababu u know what their reaction would be. Same applies here. Be a man and evaruate stuff by urself.
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    noma ipi?
    Ata revenge?
    Atadai talaka?
    Atasamehe?
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Jun 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unataka uambiwe kamlambe?
    Haya nenda kamlambe.

    Sijui ni msaada gani unatafuta.......shauri yako.
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Kama ni rafiki wa mke wako unaweza kumlamba ina maana hata mkeo analambwa mahali amekutana wapi na hako ambako utakavua chupi muda si mrefu ww kamlambe halafu ujue mkeo watu nao wanalamba MWOSHA HUOSHWA,
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yanaweza kutokea yote kwa pamoja....
     
  17. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kwani hapa umeanzaje na umewezaje? Suala na swali hili hili mpelekee waifu. Ndiye mshauri wako mkuu. Atakukubalia tu kuwaakilambe. Lol!
     
  18. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  19. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    usidanganyike kaka mzuri ni mkeo peke yake ndo maana ulimchagua ukamuoa. Achana kabisa na huyo binti na unatakiwa kumwonyesha msimamo wako kuwa humtaki. Ukitaka kuibomoa ndoa yako kwa mikono yako mwenyewe we jaribu tu utayaona matokeo.
     
  20. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usituzingue!hii story kama ni ya ukweli au urongo!namba yako ya simu aliipatapataje?tujulishe kwanza then ndio tutatoa hiyo nasaha unayoomba.
     
Loading...