Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mawazo!

Discussion in 'JF Doctor' started by Matope, May 24, 2011.

  1. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Mpipi wangu ni mkubwa sana kiasi nikimpiga nao mtu huwa hatamani kurudia tena imefikia mahali mademu wananiogopa!juzi weekend nikampata demu ambaye nilijua ntadumu nae coz huwa wanamsemasema hajatulia nikafanya nae alinikimbia geto,alitoka kama anaenda toileti hakurudi tena na simu yangu hapokei,usiku wa leo kanijibu live kuwa hawezi kuwa na mwanamme kama me kwa sbb nilimfanyia operation ya pili!kibaya zaidi ni kwamba nina govi bado na age ni above 28 plz Doctor nisaidie mawazo nifanye nn japo na me nienjoy maraha!!!!!!!!
     
  2. Mr Kiroboto

    Mr Kiroboto JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 321
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kwanza kabisa nenda hospital ukaondoe hilo govi,then ushauri zaidi utafuatia
     
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Toa govi jifunze ustaarabu ukiwa kwenye game, fair play kijana. Vijana mnambwembwe nyie.....
     
  4. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    Toa govi.. tafuta mke utatulia naye! ... acha uzinzi!.. mke atastiri siri zako na atavumilia mwisho atakuzoea
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    UZINZI ni dhambi! Acha pls.
     
  6. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Dah hii noma mkuu. Toa hiyo kitu haraka sana.
     
Loading...