Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa mawazo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by frankline, May 23, 2011.

  1. f

    frankline New Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tafadhaln wana jf nataka kujua kama mnshindo wa kwanza kwa mwanaume unaweza kumlidhisha mpenz wako?.je ni madhara Kuwah kufika mapema kilelen kwa mshindo wa kwanza na kuchelewa mara ya pil
     
  2. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ukikua utajua kila kitu huna haja ya ku rush
     
  3. blackdog

    blackdog Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sawa kabisa,muda utamjibuu
     
  4. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa mara kwanza, lazima utumie mda mwingi kumwandaa kabla ya kuitumbukiza, lazima ujue maeneo muhimu ya kumfanye aropoke maneno yasiyo na kumbukumbu, ukiona kapoteza fahamu unachomekana unalenga wakati anazinduka ndo unamwaga! Utaona atakavofurahia!
     
Loading...