Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa mawazo!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ossy, May 8, 2011.

  1. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    wakuu nawasalimu! Nna mdogo wangu wa kike amemaliza kidato cha sita na kufauulu vizuri,ni degree program gani ajiunge ili iwe rahisi kwake kupata kazi kati ya hizi? Human resouces management,makerting&enterprewship na microfinance! Nawakilisha.
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    kamaliza combination gani mkuu? tukijua inaweza saidia sana
    ila hint anaweza apply hizi coz
    BCOM (FINANCE, MAKERTING, HUMAN RESOURCE )MLIMANI ZIPO ZOTE
     
  3. N

    Nancy70 Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unajua Ossy, tunashindwa kujua nini tufanye tunachokipenda, mi nafikiri muulize yeye binafsi anapenda afanye kazi gani, na mandhali kafaulu vizuri basi atakuwa na opportunity nzuri ya kuwa na choice kubwa ya courses kutegemea na kazi gani atapenda ifanya. Otherwise naona ni kinyume kumchagulia mtu then at the end of the day anashindwa kutimiza wajibu wake alikoajiriwa...simply labda hakuwa na interest na hy kazi.
     
  4. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Amesoma HGE mkuu!!!!
     
  5. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mwambie aombe bcom finance au marketing au human resource mlimani zipo
     
  6. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwambie aombe ujasilia mali ndo njia rahs ya kupata kazi
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nashauri Finance.
     
Loading...