Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mawazo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by carmel, Apr 18, 2011.

  1. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wakuu,

    Kuna mtu wangu wa karibu alikuja kutoka nje, anahitaji kutoa sadaka kwa ajili ya msimu huu wa easter lakini asingependa kupeleka kanisani na badala yake anapenda kupeleka kwenye vituo vya kulelea yatima, any one with ideas ya wapi kituo kipo na infor za aina hiyo? thanks
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Vituo vya watoto yatima nadhani vipo vingi, suala ni kuwa anataka kutoa vituo vya mkoa gani?
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mmmhhh Mungu ambariki zaidi.... yuko mkoa,wilaya gani Carmel au anaweza safiri nimwalike huku kijijini kwetu?
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Vipo vingi sana dar..unaweza kwenda msimbazi centre kuna kituo cha watoto yatima pale..kiko chin ya masister wa roman catholic church.
     
  5. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    anataka hapa dar
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mungu ambariki sana
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    So nice.........
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    msimbazi center........hapo ndo naendaga hata mimi.......
     
  9. k

    kaeso JF-Expert Member

    #9
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 551
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hivi dogodogo center wanapatikana wapi?
     
  10. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kipo kingine Kurasini.

    Ila msaidie ili awe mwangalifu na Bongo. Kwa tangazo hili usishangae kusikia Mzee DC kaanzisha kituo leo na kesho kikawa na watoto yatima wa kutosha. Bongo watu hawakawii kucheza sarakasi..ni wasanii wa nguvu kuanzia wenye magamba laini hadi wale wenye dizaini ya kobe!!
     
  11. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #11
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Safi sana MUNGU AMZIDISHIE BARAKA ZAIDI.
     
  12. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #12
    Apr 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama walivyoeleza wana JF, ni kweli vituo viko vingi sana pia anahitaji kuwa makini ktk kutoa huo msaada. Ushauri wangu hapa ni kwamba kama inawezekana ajitahidi kutoa msaada wa vitu kulipo pesa talimu ili kupunguza uwezekano wa ubabaishaji kwa baadhi ya watu ktk baadhi ya vituo.

    Mungu ambariki na kumzidishia alipotoa.
     
  13. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #13
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    imetulia sana.....! hata Tegeta kipo.
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Apr 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    msimbaz centre
    kwamama theresa mburahat
    jesh la wokovu
    tandika maguruwe
    tmk mwisho

    nipm nkiwambie
    bt ni vzuri ukawachek kwanza cz minaendaga pale msimbazi center kwa mwez mara mbili (jumamosi mbil za mwez hali ya pale si mbaya wana full materials
    wanapata msaada toka nje
    sema wafanyakaz wa pale ndo hali ao mbaya
    km ukiwaWEZESHA KUWASAIDIA WALE WANAOWASAIDIA WATOTO PALE UTAKUWA UMEFANYA KITU KIKUBWA SANA
    WATOTO WANAPATA NGUO NZUURI NA VYAKULA TOKA NJE


    NA KWA MAMATHERESA THE SAME...KUNA VILE VTUO VYA MTAANI NI KWELI WANA SHDA AMBAO HAO NI RAHISI KUWAPATA..JUST GO TO OFISI ZA WILAYA WATAKUPA VTUO VYOTE VYA WATOTO YATIMA THEN UTACHAGUA MWENYEWE...


    km wapenda naweza kukusaidia...nchek.

    nb; kuna wazee wasiojiweza pale msimbaz centre km utaweza kuwainclude umo its ok..ni vlema,wagonjwa na hawana ndg....
     
  15. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #15
    Apr 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Rose1980, umemaliza kilakitu. carmel fanyia kazi hii:hat:
     
  16. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #16
    Apr 18, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    tatizo la walio wengi wanapenda lkupeleka misaada vituo vyenye majina na vinavyopata misaada mikubwa kila kukicha kama dogodogo, msimbazi, mama theresa na kusahau vingine ambavyo vina hali mbaya...nashauri tu, aende vile ambavyo havina msaada sana hivi vya theresa, msimbazi awaachie wanasiasa na zawad zao za pasaka
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Apr 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mh.kuna mtu
     
  18. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lengo hasa ni vile vituo ambavyo havina msaada kabisa, hivyo ambavyo tayari vina hali nzuri ni vema vikawa out of list. asanteni kwa mawazo yenu lakini wengi pia mmention tu sehemu bila kutoa full address au maelekezo ya kufika hapo. Rose ntakupm
     
  19. A

    Annony Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie apeleke kituo cha Don Bosco Kimara Suka motel. Kituo kiko opposite na kituo cha daladala cha suka kuelekea town. Pale pana hali mbaya sana kama still hakijahamishwa. Be blessed,
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kuna kituo cha wazee Kigamboni, pia anaweza hata kwenda shule za kata kwani hizo hazina madawati na msaada wake utadumu zaidi na zaidi kwani atasaidia future generation

    Na ukizingatia shule za kata hazina dini basi atafikia walengwa wa ukweli...
     
Loading...