Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa mawazo yenu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Wisdom youlth, Jul 5, 2012.

  1. W

    Wisdom youlth Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me ni kijana mtanzania niishie nje ya nchi,,, kutokana na utafutaji wa maisha ndugu zangu ninaposema naombeni msaada wenu,,, me ninapenda sana kusoma but kwa bahati mbaya nimeishia darasa la saba ila napenda sana kujiendeleza je nitawezaje kujiendeleza na nijiwa nje ya nchi? Msaada wenu ndugu zangu.
     
  2. Mziba

    Mziba JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 226
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ndio unaweza kujiendeleza. Kitu muhimu kuliko vyote ni kudhibiti Lengo. Fuatilia katika nchi uliopo ujue utaratibu wa kujiandikisha shule kwa mtu mwenye elimu ya kiwango chako. Wala usione aibu kabsaa, hata mimi niliishia bakora. Halafu pia vile vile usisahau distant learning. Siku hizi kuna internet, na inatoa elimu nzuri tu ya uhakika, Kama wehenga walivosema Kwenye nia kuna njia, unaweza kusomea fani au kitu chochote unachotaka.
     
  3. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kweli kabiza mkuu
     
  4. Jimjuls

    Jimjuls JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uko nchi gani?na una railimali za kutosha?
     
  5. W

    Wisdom youlth Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thax kwa ushauri lakini ningependa nijue hiyo distant learning nitawezaje Kuipata? Yaani namna ya kujisajili na pia ningefurahi kusikia kama Tanzania inapatikana huduma hii kwa internet.
     
  6. W

    Wisdom youlth Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipo afrika ya kati GMT 2: but nahitaji elimu ya Tanzania.
     
Loading...