Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa mawazo yabiashar

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by sharura, Sep 4, 2012.

  1. s

    sharura Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naomba mchangowenu ninapesakidogo mll.2 naitaji mchango wamawazo nataka biashara mbili moja nikufungua duka languo nyingine nikufungua kibanda cha chipsi mkoa morogoro je niipi inaweza kunitoa kati yaizi mbili nifanye mojawapo
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Zote zinakutoa ila ujitahidi kupata centa nzuri pia kwa 2mil. kwa kibanda cha chips ni kubwa sana ila kwa duka la nguo kwa mwanzo utatoka kigumu hivyo hivyo endapo utapata centa nzuri. Nguo niza mtumba ama dukani?
     
  3. s

    sharura Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nguo zadukani
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ukiwa na centa zinalipa pia moro na dar si mbali k.koo kuna maduka ya jumla na nguo za bei nzuri tu na ukijenga uhusiano mzuri pamoja na uaminifu kuna baadhi wanaweza kukupa hata kwa mkopo
     
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    kama una msaidizi, fanya biashara zote kwa pamoja.
     
  6. M

    Manyara69 Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ningelikuwa ni mimi, ningelieanza kwa utafiti mdogo wa hizo biashara mbili na kuangalia vifuatavyo:
    i- Ipi kati ya hizo biashara mbili watu wanaihitaji zaidi?
    ii- Ukubwa wa hitaji hilo ikoje?
    iii-Je mtaji ninao wa kuanzisha hitaji likiongezeka nitauongezaje ili nisipoteze soko
    iv- inaweza ikawa inahitajika je malighafi yake inapatikana kwa urahisi?
    v- je ninaweza kupata sehemu ya kuiweka ambayo wateja wataiona vizuri ili iwe rahisi kwangu kujitangaza
    vi- ushindani ukoje na nina jiandaa vipi katika kuhakikisha nitadumu kwenye ushindani, nitajitofautishaje na wenzangu ili wateja waweze kuja kununua katika biashara yangu
    Kila la heri Sharura!
     
  7. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nguo za kiume au za kike?
     
Loading...