Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mawazo wana JF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zorrander, Aug 16, 2012.

  1. Zorrander

    Zorrander JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Habari wana JF, Naombeni msaada wa mawazo katika hili wandugu. Kuna jirani yangu ambaye mara nyingi nikienda kazini huwa nampa lift. Yeye anaishi na jamaa yake ambaye pia tunaheshimiana sana. Huwa tunaongea mambo mengi sana yakiwemo ya mahusiano wakati tukiwa njiani na mara nyingi huwa tunakuwa peke yetu. Jamani huyu mdada ni mzuri and educated. Nakiri nilimtamani sana since day 1 nilipomuona lkn kwa kuwa nina mpezi na namheshimu nilijitahidi kuwa mbali. Tatizo ni tulipoanza kwenda wote kazini nalishindwa kabisa kujizuia nikam-test at least anikatae labda itanisaidia nijiepushe, lkn hakunikataa na ananionyesha kwa mbali kwamba kuna nafasi ya kumpata. Bado huwa anapenda kutumia lift na anapenda tuzungumzie mapenzi mda mwingi. Nifanyeje?? Hata leo tulikuwa pamoja.
     
  2. d

    decruca JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 295
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mh! hayo makubwa, it seems yeye hajaolewa na ww hujaoa ila mna wapenzi tu. sasa inavyoonyesha nyie wote mmeshapendana zaidi ya hao wapenzi wenu. bac halalisheni tu mahusiano yenu muoane kabisa, na ujiandae kukabiliana na bifu la huyo jamaa yake maana umesema ni jirani yako, ila kama huyo mpenzi wako mmeshafika mbali labda umeshamchumbia. bac ni kiasi cha kubadilisha time ya kwenda kazini either uwahi sana au uchelewe sana ili mradi usimpe lift. pia tumia muda mwingi kuchat na mpenzi wako, jitahidi bac umuoe fasta bwana, wanawake wazuri hawaishi mkuu, utapenda kila siku, kuwa na msimamo.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    let me get this straight....
    1.unamtamani...
    2.ukamtongoza
    3.akakubali kiaina

    4.sasa unatuuliza sisi 'ufanyaje'?

    seriously??????
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Ama kweli penye miti hapana wajenzi!
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,773
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    wee ulikuwa hujui kuwa gari ni kisu cha kuchinjia wanawake...mpenzi wake hana gari basi anakuona wewe bora. hivyo wala usicheleweshe mwana wee mkandamize tuu.
     
  6. salito

    salito JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kazi nzuri sana kiongozi,anatuchosha tu
     
  7. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    yeah hebu mwambie ammege au la? ndo ivo wote hatuna IQ moja....
     
  8. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ebwana The Boss hata mimi nimetokea kuchukia aina hii ya uulizaji maswali!
    Mtu anajipanga anafanya jambo hadi linafikia anapopataka..
    Halaf as if anatafuta 'kibali' anakuja kuuliza afanyeje?
    Jamani ngono sio jambo la dharura..kama umeweza kufika ulipofika..wewe malizia tu bana!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    hawa watu funny aisee..
    atakuja kutuomba ushauri 'avae condom au asivae'
     
  10. Zorrander

    Zorrander JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    I thought atakataa moja kwa moja which means hatakuwa anatumia hii lift tena. Tukiwa mbali nahisi naweza kuji-control. Inshu ni wasaa wa kuwa peke yetu kila mara.
     
  11. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Umeonaeeh!
    Wakati mwingine aweza uliza..'Nipo guest house demu kaniuliza aje au asije..wadau mnasemaje'??
     
  12. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Pamoja na kukumalizia ile hela yote,
    bado unatamani tu.

     
  13. r

    royna JF-Expert Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    neno la Mungu linatufundisha kuwa'Ikimbieni zinaa'wewe umeisogelea zero distance! ni sawa na kuwa na mwanamke chumbani guest house, halafu unauliza mapenzi ya Mungu. Ukimsaliti mchumba wako wa sasa kwa sababu ya uzuri wa huyo dada, tabia yake akiwa mke wako, ndo utagundua kuwa hakuwa mzuri.
     
  14. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #14
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    una visa
     
  15. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,307
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    au nipo nae kitandani,nimvue nguo,nisimvue
     
  16. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #16
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Tamaa ya ngono inafanya kazi yake, mweeee!
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Siku akikosa lift au ukauza gari basi ndio unapigwa chini au Akakutana na mtu mwenye x5 wewe na bito lako unapigwa chini.

    Achana nae huyo tulizana!!
     
  18. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #18
    Aug 16, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Uzinzi na divai huondoa fahamu za wanadamu.kaa mbali naye na acha kumpa lift
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Umemtamani siyo kwamba unampenda. Acha ujinga. Kaa na wako na hiyo lift acha kumpa haina maana. Nyie ndiyo waharibifu wa maisha ya wenzenu.
     
  20. Hayajamani

    Hayajamani JF-Expert Member

    #20
    Aug 16, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmmh, hiyo kali. Sasa kama wana jamvi walivyosema nyie wote hamjafunga pingu, mna wapenzi tu! Jamani hebuhebu .... ebwanae .. cha msingi msishikwe! Ila mkinogewa sasa ..kazi kwenu... balaaa hiyoo
    [​IMG]
     
Loading...