Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mawazo wakuu!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Makbel, Aug 29, 2012.

  1. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mke wangu amepata nafasi katika vyuo viwili muhula wa 2013. Katika matokeo ya TCU amechaguliwa kozi ambayo hakuichagua kwenye mfumo wa CAS. Pia matokeo ya chuo ambacho hakipo kwenye mfumo wa CAS ya Chuo cha Morogoro University of Muslim amepata nafasi ya kozi aliyoipenda ya Bachelor of Arts with Education. Je, kwa mkanganyiko huu atafanikiwa kweli kupata mkopo wa bodi ya mkopo?
     
  2. QUALIFIED

    QUALIFIED JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2012
    Messages: 711
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    never tcu inashilikiana na heslb so kama c 1 ya vyuo listed by tcu 4get heslb
     
  3. Makbel

    Makbel JF-Expert Member

    #3
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mpaka hapo nimekuelewa ila wasi wasi wangu upo kwenye huo mkanganyiko wa mke wangu kupata vyuo viwili tena vyote vipo chini ya TCU lakini udahili upo tofauti. Je, kwa issue ya mkopo mke wangu ataweza kupewa au ndiyo bye bye bye?
     
Loading...