Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mawazo tafadhali.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Perry, Feb 15, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Naomba msaada wa mawazo yenu jamani.nilimaliza form six mwaka jana,nikapata division 2.10 katika combination ya Hge,nilichaguliwa chuo cha uhasibu katika fani ya economics with finance,lakini kutokana na kunyimwa mkopo na bodi sikujiunga na chuo,nimeparangana hatimae nimepata msamaria mwema ambae ameniahidi kunigharamikia kwa kila kitu,kwa hiyo naomba mnishauri,nisome kozi gani ambayo iko sokoni sasa hvi(zingatia nataka kuaply chuo kingne na kozi tofauti na niliyochaguliwa mwanzo)
     
  2. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    muhimu nikujua wewe unapenda kusomea nini,ajira siku hizi ni bahati..kila kazi inalipa tofauti ni mazingira ya kazi ..
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ungekua umesoma comb za sciance ningekua na cha kukushauri,ila kwa kuwa ulisoma comb za kuimba mashairi na ngonjera kama mimi huna pa kutokea zaid ya kusoma ma bcom,BBA,economics na mengne yote yanayohusiana na social sciance.over
     
  4. gwankaja

    gwankaja JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 180
    umeandika nini sasa hapo? Hizo ninge/unge huwa vichwani mwa watu wasiojielewa.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hivi bachelor of arts in economics ya udom ni nzuri senetor?
     
Loading...