Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa mawazo kwenye hili biashara

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by kasambalakk, Apr 10, 2012.

  1. kasambalakk

    kasambalakk Senior Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    habari zene ndugu wanajamii
    me ni mmoja wa watu ambao ninataka kuanza kufanya biashara ya bodaboda
    nimepata dereva mzuri ambae ni mwanifu sana kuliko maelezo
    nichoomba ni kuwa mfano mkataba wa biashara hio kat yangu mmliki na dereva jinsi unavyokuwa
    ili niweze kumbana huyo kijan ili awe makini na kazi..
    nitafurahi sana kupata mkataba ambao utanipa muongozo vizuri kwenye hili.

    pia na hesabu ya wiki na jinsi ya kutunza kifaa kwa muda muafaka



    shukran
    kk
     
  2. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Naona hakuna mwenye uelwa na hii kitu, nakushauri waone business planers watakupa mchanganuo wa biashara yako na utapangiwa pia muda wa service kwa ajili pikipiki yako.
     
Loading...