Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mawazo kwa mwenye uelewa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Transducer, Sep 25, 2012.

  1. Transducer

    Transducer Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna rafki yangu kwenye account yake ya TCU wamemwandikia yuko admitted in "PORTUGUESE SCOLARSHIP OF MOZAMBIQUE :MEDICINE" lakini jina lake limetoka kwenye bodi ya mkopo na facult ya BACHELOR OF SCIENCE IN NURSING UDOM,na jina halionekani kwa waliochaguliwa UDOM.
     
Loading...