Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mawazo emergency........

Discussion in 'JF Doctor' started by vkeisy2006, May 26, 2010.

  1. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna rafiki yangu ameolewa miaka 5iliyopita amepata tatizo anashindwa alitatuaje coz bado hata hospitali hajaenda alianza period tarehe 29.03.2010...baada ya.....hapo akakutana kimwili na mume wake na pia anamwanaume mwingine nje...sasa baada ya period tarehe 11 amekutana na huyo mwanaume wake wa nje sasa mpaka leo hajaon a period yake kupima na UPT...imeonyesha positive....SWALI NI HILI...je possibility kubwa mimba itakua ya nani,mume au wa nje..naomba jibu hili liwe kulingana na zile siku za hatari...na je vipimo vile vya hospitali huwa vinaonyesha mimba ina muda gani...yani je huwa vinaonyesha mimba ina siku ngapi?.........................
     
  2. C

    CLAY KITUMBOY Senior Member

    #2
    May 26, 2010
    Joined: Sep 8, 2009
    Messages: 111
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja mtoto azaliwe halafu ufanye DNA.Wala usisumbuke kuewaza kitu hicho kila mtu atakuja theory yake,UNAONAJE?
     
  3. vkeisy2006

    vkeisy2006 JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    what if mtoto atakua sio wa mume kutakalika kweli humo ndani
     
  4. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Tarehe 29 period, na tarehe 11 mambo fulani, hiyo ni mimba ya jamaa 80%. Tarehe 29 mpaka 11 hizo ni siku 14 kamili na ndio siku ya ovulation kikawaida hata kama alichelewa ku ovulate tuseme kesho yake bado mimba itatungwa tu manake hao jamaa wanakaa mda hadi siku saba kwenye follopian tube!
     
  5. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2010
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Nalia....... nalia......... mwanaume mwenzangu anavyoibiwa halali yake hivi lini sisi wanadamu tutaogopa kufanya hizi dhambi kubwa kubwa na ndogo ndogo ili tuwe wakamilifu tayari tayari kukutana na mola huku hali tukiwa wasafi kwenye roho zetu na viwiliwili vyetu.
    Hii hali kwa kweli inasikitisha sana manake sasa binadamu sisi tunachukulia suala la kawaida sana.
     
  6. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2010
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Acheni kushauriana umalaya!yaani yupo kwenye ndoa na hapohapo ana mwanaume mwingine!
    Shame on her!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Sasa unauliza majibu na wewe bwana? Wewe unategemea kukalike?
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Sikumbuki kukuona ukikemea wanaume wenye dilema kama hizi!I stand to be corrected though.....!
     
  9. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45


    Duh,
    Hii ka-PM Maindainda anaweza kukushauri vizuri.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Pole sana Vkeisy (jina lako gumu kweli).

    Vipi ilikuwaje ukacheza mechi za mchangani bila kuvaa njumu? Nakushauri kafanye abortion then next time tumia kondom ukiamua kumsaliti mumeo.
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Mwambie ajiue tu maana siku yake ya '40' ndo imeshafika. Kama ni wewe mwenyewe, well, I don't know what to advice you
     
  12. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwambie huyo rafiki yako aache ukicheche.....tena na wewe kam ushoga wako na wake ni wa ukicheche uache mara moja####
     
  13. s

    shwishwi Member

    #13
    May 27, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    too sad ana cheat halafu hatumii ata kinga???
     
  14. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yaani yule aliyekuwa anakusumbua unamlisha na kumpa nauli ndo umeamua kumsaliti utoke nje ya ndoa kabisa...duh, we kiboko...ndo maana jamaa alikuwa hana future na wewe aisee. mtu akifanya kosa kama hili, ni kwamba amepakua ugali sahani nzima, anatakiwa aule hadi tonge la mwisho, kama mbona ina pilipili, chumvi nyingi, sijui ina nini itabidi ugali uishe...umeligoroga, itabidu ukubali kulinywa lote kisibaki kitu. hapo ndo wazinzi na waasherati ndo watapata akili.
     
  15. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    duh! kimewaka! haya matumbo ya opposition gender yanafichaga mambo mengi kweli. ukisoma sredi kama hii ndio mara unajishtukia unampiga chabo mtoto wako mwenyewe akiwa bafuni. (unataka kusibitisha kama wako)
     
  16. Mpeni sifa Yesu

    Mpeni sifa Yesu JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2010
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    uzinzi siku zote hauna faida.
     
  17. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mshindwe mambo gani sasa haya tunashauriana? mie nilijua mtu anatatizo la haja? kwa mtaji huu iko siku atakurupuka mtu anadai anataka ushauri anampenda mwanaume mwenzake :angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry::angry:
     
  18. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mengine yatapata washauri wazuri,ila MAISHA KWANZA,mwambie akapime HIV kwanza,hayo mengine ni solvable,kama yuko negative mwambie ani PM nina exact case!Kama ni positive mwambie amuokoe mume na kwa kipindi hiki amkalie mbali jamaa yetu isije ikaonekana kuwa yeye ndie kauleta. Nina furaha kuwa siku hizi kina dada hawaoni soo-kusema ninapigia miguu 2 kama Ronaldo,tena bila njumu wala kinga! Duuu hii dunia tunaimaliza wenyewe!
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hii thread inazidi kunikumbusha umuhimu wa DNA kwa watoto ingawa majority ya SHEs walinipinga

    Vkessy, subiri akizaa ndio utajua maana ya "mtoto mtembezi atakula miguu yake"!!
     
  20. C

    Consultant JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2010
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    De novo, Hivi hii huduma DNA kwa TZ inapatikana wapi na inapima NINI zaidi ili kufikia conclusion? how accurate?
     
Loading...