Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa mawazo biashara ndogondogo

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by joel amani, Aug 14, 2012.

  1. j

    joel amani Senior Member

    #1
    Aug 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hi jf,mimi ni kijana ninayetamani sana kupata katika maisha ili tatizo langu ni mtaji mdogo nilionao kwani mpaka sasa nina laki 7 tu na cjui niuzungushe vipi angalau uongezeke kidogo,nilichofikiri mpaka sasa nimefikiri nijumue nguo hasa hizi jezi la chelsea na man u ili nikauze minadani huko sumbawanga vijijini,kwa wale waliowahi au wanaoishi sumbawanga kibiashara naomba msaada wenu wa mawazo tu,au nifanye nini kingine?mimi niko mbozi vijijini huku minada ni midogo
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Tembelea MUSTAKABALI WETU utapata mawazo. Kuwa makini katika mipango, UTAVUNA ULICHOPANDA.
     
  3. M

    Moony JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Je kuna mazao gani huko mbozi?
     
  4. j

    joel amani Senior Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku kaka kuna mahindi,maharage,alizeti pia na zao la biashara kahawa ingawa vyote hivyo msimu wake umeshapita mpaka next year
     
  5. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    vp umefanya research ya biashara ya MPESA kama inatoka??inapatikana kwanza..?huo mtaji unatosha sana kuanza kufanyia biashara iyo.........kama utahitaji line na vitukama ivyo niPM........sihitaji kuchukua ela yako...unatumiwa laini unafanya biashara mwishio wa mwezi unanilipa asilimia 25 ya faida utakayopata..ni ushapu wako..unaweza ukapata faida laki 3 au 4 au hata 5 na zaidi kutegemea na transactions..karibu
     
  6. b

    babashakur New Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niaje kaka?mambo vp?nimependa hilo wazo ulilompa jamaa hapo juu la mambo y M-PESA,me nahitaji kufungua unanisaidiaje ila ninaombi moja mbona 25% mboan uko juu kaka fanya 15% tufanye kazi, niombi lakini.ahsante mi niko tanga
     
  7. j

    joel amani Senior Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aksante kwa ushauri,but naomba contact zako ili tuwasiliane kibiashara zaidi,nipo serious mkubwa
     
  8. n

    ndagabwene Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaweza kunicheki kupitia hii 0762395110/0657117377.tuongee vizuri juu ya kitu unachoweza kufanya kwa faida zaidi lakini kwa kipato kisicho na kikomo na kufurahia maisha mpaka kifo ndugu cha msingi tu uwe mvumilivu.
     
Loading...