Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa matumizi ya iPad

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by BigMan, Oct 3, 2012.

  1. B

    BigMan JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Pole na hongereni kwa majukumu,

    Naombeni msaada katika iPad two, kuna mfumo wa outomatic words correction, ni tatizo kutokana na maneno mengi ya kiswahili kutolingana na lugha iliyosetiwa.

    Naomba msaada wa kuondoa tatizo hilo.
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pole sana BigMan,

    Nimekwisha kuona kuwa hili ni tatizo la wengi sana na si wewe pekee; naomba nikuelekeze kama ifuatavyo:

    Bonyeza "Settings" kwenye iPad yako; kisha tafuta sehemu ya "General" na hapo vuta mpaka chini utaona sehemu imeandikwa "keyboard"; hapo ndipo pana maelekezo ya nini cha kufanya ('On' & 'Off' options).

    Karibu sana
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    i pod na i pad ni vitu viwili tofauti. Hio auto correction ingia setting uitoe ni kama t9 kwenye simu za kawaida
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    hata nami nimeelimika
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mkuu upo long time no see you majukumu mengi sana nini pamoja sana..
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    ndetichia ni kweli siku hizi nimshikemshike sana.............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahahaha mkuu Invisible hiyo imetulia. Elimu bila chenga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Biohazard,

    Unaweza usiamini, hili ni tatizo la wengi sana si hapa JF tu, hadi nje ya JF. Ni vema kuelekezana ili watumie devices hizi kwa raha bila karaha ndogo ndogo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante sana aisee! Nilikuwa naboreka sana na hii kitu....ngoja nikatoe fasta.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nina tatizo pia la chat nikiwa fb, huwa na uwezo wa kuchat na mtu mmoja tu, nikiwajibu wengine inaji-off naanza kulog in upya.

    Hili tatizo limekuja recently sijui ni nini linanikera sana, naomba msaada wako Invisible, na wataalamu wengine.
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Mkuu wangu,

    Maelezo yako magumu kidogo.

    Nini inaji-OFF? You mean, iPad inajizima?

    Which application are you using for FB chats? Did you update it?

    Umeona kuwa maelezo yako yanahitaji nyama zaidi?
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    wewe unahitaji kutumia facebook application for iPad. Usitumie safari. Smartphones zote usipotumia applications zake huwezi kuchat on fb. Utachat bila matatizo uki-download hizi.
     
  13. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoja nijaribu ku-download new application ya fb.
     
  14. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Thanks! Let me do that.
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Pia hakikisha OS ya iPad yako imekuwa upgraded. Vinginevyo unatwanga maji kwenye kinu

    :poa
     
  16. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,513
    Likes Received: 1,597
    Trophy Points: 280

    haaah sio kufuahia elimu tuchangie na jf basi ili mpate mambo mazito kama haya
     
  17. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #17
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Halafu ww Pdidy ni mkongwe lakini hujawahi changia hata cku moja. maybe ulichangia kiatambi halafu ukaishiwa so madonation yamekua ishu
     
  18. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #18
    Oct 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    huo ulikua msiba naona Saint Ivuga amenikumbusha ki seamens changu cha longtym kwenye option ya T9 language input.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Msamiati juu ya msamiati...OS ndo nini?
     
  20. K

    Kituko JF-Expert Member

    #20
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Duh, wakuu nashukuru sana kwa hii mada, ........................ mi nami nina tatizo,.................. almost a week kuna msg hapa kwenye Setting >General.... ukiifungua inasema software update (iOS 6-563MB)............. nikiingia kwenye "Download and Install" inanipeleka kwenye page ya "Terms and Conditions" then nina "Agree" .................... hapo inatokea msg "Downloading".................. tatizo ni kuwa inadownload na ikifika somewhere inaniambia failed to install................ nashindwa kujua tatizo hasa ni nini
     
Loading...