Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa maoni yenu kwa idea ya Gushit "yakiTz kwa waTz" katika African News Innovation Challenge

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mdeesingano, Jul 29, 2012.

  1. mdeesingano

    mdeesingano Member

    #1
    Jul 29, 2012
    Joined: Aug 12, 2008
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole na shughuli.

    Samahani, Gushit Team tunaomba utusaidie maoni/mawazo yako katika idea yetu ambayo imefanikiwa kuvuka hatua ya kwanza ya African News Innovation Challenge(ANIC) ambao wanataraji kuwapa washindi si chini ya $1.0m.

    Waandaaji (ANIC) wameweka wazi kwamba wanahitaji idea zipate comment/criticism/mawazo ya watanzania na mashabiki wengine ili kutuvusha katika hatua nyingine tena ya pili baada ya kuvuka ile ya kwanza.

    Ili kuweka comment/criticism/mawazo au maoni yako katika idea yetu tafadhali click/tembelea link hii:

    African News Innovation Challenge | Gushit "yakiTz kwa waTz" - Tanzania's crowdsourced new aggregator

    Ahsante
    Gushit Team
     
Loading...