Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa mambo mawili.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mangandula, Jan 3, 2012.

  1. Mangandula

    Mangandula Senior Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Heri ya mwaka mpya wana jamvi. Naomba msaada wa kuifanyia ujanja modemu yangu ya voda ili nitumie mitandao yote. Pili naomba msaada wa jinsi ya kuanzisha blog yangu, ni hayo machache nawakilisha. Anayeweza kunisaidia ani pm.
     
  2. KXY

    KXY JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 863
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 60
    Msaada wangu ni kukushauri uedit title yako, iwe rahisi kwa wenye uelewa kuiona thread yako..
     
Loading...