Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa majibu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Bosco massawe, Jul 11, 2012.

  1. B

    Bosco massawe Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama elimu yako sio ya mchina, badili sentensi hii kwa kingereza.
    BABA MIMI NI MTOTO WAKO WA NGAPI?
    Nipe jibu nicheke kabla cjalala!
     
  2. king kan

    king kan JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,028
    Likes Received: 208
    Trophy Points: 160
    Mi nakujib baada ya wewe kuamka Daddy in which position am i in our family linage?
     
Loading...