Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa magodoro original jijin dar??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LA TOVI, Mar 24, 2012.

  1. L

    LA TOVI Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba msaada wenu juu ya magodoro ni wapi ntapata godoro zuri original hapa dar.
    Ama ni godoro aina gani ndiyo zuri lenye ubora .
    Nilipokuwa mkoani nilikuwa natumia godoro la dodoma na lilikuwa bomba sana mpaka sasa nikirudi nalikuta lipo poowa sana.
    Ila kwa hapa dar nishanunua mara mbili na yote ni feki nimeyatumia kwa mda mchache na yashachoka kwa sasa nikilalia napata sana maumivu ya mgongo.

    Naomba msaada wenu wakuu ni vipi ntatambua kua godoro hili ni originol au ni wapi naweza kuyapata msaada wenu kabla sijaingia mkenge wa tatu.
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    nenda changombe viwandani, kuna kiwanda nadhani cha vitafom kama sikosei,
     
Loading...