Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Maelekezo tafadhali.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mawaiba, Jul 5, 2012.

  1. Mawaiba

    Mawaiba JF-Expert Member

    #1
    Jul 5, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 420
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba kama kuna anayejua jinsi ya kutatua tatizo hili ambalo huwa linajitokeza mara kwa mara kwenye laptop yangu. Ni kwamba mara nyingi ninapoweka CD za video kwenye laptop yangu huwa inatokea picha inasimama hata kama hapo mwanzoni likuwa ina-play vizuri.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jul 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ina ram kiasi gani?.Je unatumia ant Virus gani na mara ya mwisho umeiupdated lini?
     
Loading...