Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Lugha ya Wenzetu English

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Yo Yo, Sep 20, 2011.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    Hivi ukitaka kumuuliza mama yako kuwa wewe ni mtoto wake wa ngapi kuzaliwa kwa kiingeleza utamuulizaje?
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
  3. S

    Senior Bachelor Member

    #3
    Sep 25, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na utamuuliza ili nini? Kwani huwezi kuhesabu ndugu zako ukajua? Ina maana wewe ni kilaza kiasi hicho hadi mama akuambie wewe ni mwanae wa ngapi? Swali hilo halina mantiki. Na limeshajibiwa sana hapa jf. scrap!
     
  4. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Chukua hzo lınk hapo juu utapata jıbu.
     
  5. nachid

    nachid JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 852
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    We mgeni hapa jf, hilo swali limechosha
     
Loading...