Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Lugha tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Ziltan, Jun 4, 2012.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Heshima mbele wakuu,
    naomba msaada wa kuelewa hizi post kwa kiingereza,
    1.Afisa Elimu vifaa na takwimu
    2.Afisa Elimu Taaluma.
    3.Afisa Elimu vielelezo.
     
  2. Omonto wa-hene

    Omonto wa-hene Senior Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Bahati nzuri mimi ni mdau wa elimu na hawa wadosi wote ninajua majina ya nyadhifa zao kwa Kiingereza. Hawa huitwa:
    Afisa Elimu Vifaa na Takwimu - anaitwa Statistics and Logistics Officer (S.L.O.) Cheo hiki kipo katika ngazi ya Wilaya na Mkoani hakuna Afisa mwenye cheo cha namna hii
    Afisa Elimu Taaluma - Wilayani anaitwa DAO-kwa maana ya District Academic Officer na Mkoani anaitwa RAO-kwa maana ya Regional Academic Officer.
    Afisa Elimu Vielelezo - Bahati mbaya cheo hiki pia hakipo katika ngazi ya Mkoa ila wilayani tu. Kwa hiyo huyu anaitwa DAVO kwa maana ya District Audio-Visual Officer

    Ninawasilisha!
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Ziltan naona hapa Mkuu Omonto wa-hene amekijibu vizuri
     
  4. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    omonto wa hene okore bhuya mbane
     
  5. Omonto wa-hene

    Omonto wa-hene Senior Member

    #5
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ziltan, wakorhaa! Wakorha kusiima, waitu!!!!
     
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    akchuare umejibu swali vizuri.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    kiswahili kigumu
     
Loading...