Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa link

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nguchiro, Oct 19, 2011.

  1. Nguchiro

    Nguchiro JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 363
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    WanaJF wenzangu naomba mnijuze nami nipate ufahamu, nataka nipate nakala ya WARAKA WA UTUMISHI WA UMMA latest version coz DHRO wetu anaubania na anatunyima haki zetu za msingi mfano kujiendeleza kielimu nk
     
Loading...