Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Link/web - Wanamuziki wa Bongo Flava!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kindafu, May 28, 2012.

  1. k

    kindafu JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 813
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Nawasalimu wakuu!
    Naomba link/web ya kuweza kupata taarifa za ziada za wanamuziki wa bongo flava kuhusu historia zao na maisha yao nje ya muziki! K.m. "Baby J" - alikozaliwa na lini, alikosomea na lini, historia yake kwenye tasnia ya muziki, mafanikio yake kwenye muziki, maisha yake nje ya muziki, nk. nk.
     
  2. k

    kindafu JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 813
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Wakuu hata kama hakuna link naomba yeyote anayemfahamu "Baby J" anijuze taarifa zake! Nilimwona na kumsikia kwa mara ya kwanza katika "Collaboration" yake na vijana wa "Off Side Trick" ktk wimbo "Kidudu Mtu". Nilivutiwa naye na "ku-you tube" ndipo nilipogundua kuwa amefanya "Collaboration" nyingi na wana bongo flava wa mitindo mbali mbali. Nimetamani kupata taarifa zake za ziada i.e alikozaliwa na lini, alikosoma na lini, anachofanya nje ya muziki nk nk!
    Naomba msaada wenu tafadhali!!!!
     
  3. k

    kindafu JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 813
    Likes Received: 290
    Trophy Points: 80
    Hivi ni kweli huyu binti hafahamiki au nimekosea jamvi nihamishie kwenye Udaku??
     
  4. nilkarish

    nilkarish Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    baby J ni mzanzibar,
     
Loading...