Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kweli wa wafadhili kwa Tanzania...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtoboasiri, Nov 26, 2010.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ..ni kutoipa misaada kabisa. Tafiti zinaonyesha kuwa Tanzania imekuwa inapokea missada na mikopo lukuki kwa miongo kadhaa sasa lakini hakuna mabadiliko makubwa.

    Hoja inayotolewa siku hizi (na kina Bob Gerdolf -naweza kuwa nimekosea spelling za jina lake) ni kuwa mataifa maskini yaachwe bila kupewa misaada tena MAANA misaada inayotolewa hutumiwa vibaya na watawala.

    Wajameni mnalionaje hili? Tuanze kampeni ili wafadhili watuache tujiendeleze wenyewe?
     
  2. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapna mkuu misaada watuletee ila wapitishie ktk NGOs.kwa kufanya hivyo hawa wahuni watakua na wigo mdogo wa kujichotea at the sametime wahitaji wataendelea kupata huduma thru NGOs
     
  3. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Siku zote msaada ni muhimu ndio maana tunasaidiana hata kwenye misiba na shughuli zinazofanana na hizo. Tatizo litakuwa pale ukipewa msaada ukaenda kufanya lile lisilokusudiwa. Chukua mfano huu- Una ndugu yako mlevi wa kutupa na ana watoto wanasoma, ipi itakuwa njia bora ya kumsaidia??? Kumpa pesa ili akawanunulie watoto uniform na mahitaji mengine AU wewe kununua hivyo vitu na kuwapa hao watoto??
    Chigwiye kasema uzuri - Pitishia kwa NGOs.
     
Loading...