Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kuwatoa mafisadi jimbo la Solwa 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Logo, Apr 21, 2011.

  1. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Logo sina noma, ukinisingizia wanionea.
    Mimi ni mtoto wa mama, yule mama ainea.
    Jimbo solwa inauma, mafisadi wamelipotezea.
    Wananchi wanaumia, lazima niwakomboe.

    ninapenda kugombea ubunge, 2015 jimboni solwa.
    sitaki umbea, shinyanga nitaikombowa.
    Ng'o si CCM mgombea, nitaingia chadema ili kukombolewa
    Wanachi wanaumia, lazima niwakomboe.

    Kuna mwarabu wa kule, tena darasa la nne.
    Hajaizamia shule, hawezi saidia wengine.
    nimepitia shule, siyo kama Jumanne.
    Wanachi wanaumia, lazima niwakomboe.

    Nahitaji maelekezo, nitafanyaje kwa hili.
    ili nianze mapendekezo, wanachi wasiwe waswahili.
    DR Slaa nipe maelekezo, najua jamvini unawasili.
    Kuna ufisadi solwa, nielekezeni nigombee.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,772
    Trophy Points: 280
    du.......
    mpaka sasa hivi umelifanyia nini jimbo lako? au bado underground
     
  3. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ukweli sijulikani, na hata chochote sijatoa.
    Uzuri hawanikani, kwa CDM hawatanitoa.
    Lazima nitashika usukani, kugombea ikitokea.
    Lazima nimtoe mwarabu, nianzishe miradi ya maendeleo.
     
  4. K

    Kaseko Senior Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi saana, huo ni mkakati wa BAVICHA Mkoa wa shinyanga wa 2011-2015 nadhan wameazimia hivyo ktk kikao cha tarehe 02.april 2011, nakushauli kama una nia ya dhati utafanikiwa na utoe ushirikiano wa kutosha ili wakupe mikakati sasa.
     
  5. K

    Kaseko Senior Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asikutishe mtu, kama una dhamira ya dhati utafanikiwa anza kutoa elimu ya uraia kwa wananchi wajitambue pamoja na haki zao na unadhamilia kuwafanyia nin kt nyanja zote kimaendeleo.
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe ni nani kwasasa,tafakuru kabla kutenda
    mawazo yako makini,jambo lahitaji muda
    ushawishi ni wako pekee,au umedandia mada
    angalia kwa makini,uamuzi wahitaji muda.
     
  7. K

    Kaseko Senior Member

    #7
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ww una upeo mfinyu siasa haiko hivyo, yeye si ameomba ushaur atachagua mwenyewe, ina hitaj mda gan mda ndio huu kipind cha kugawa pesa kilishapitwa wakat kama na una nia utajijua.
     
  8. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    i lke the spirit.. allah will grant ur wish
     
  9. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitafurahi nikiwaona, na hasa ukinipa contact.
    sitaficha kuchuana, lazima tuwe na content
     
  10. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante mheshimiwa!
     
  11. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo lazima kieleweke!
     
  12. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mzaliwa, solwa jimboni kwetu.
    Kazi yangu yajitambulisha, nusu ya jimbo wanifahamu.
    Wakati ndio huu, muda gani unahitajika?
    Niongezee nguvu, wala usinifukuze mbali.
     
  13. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #13
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hoja yako ni nzito, moyoni imeingia.
    Vikao nitaanza, semina nitazifanya.
    nitawatazamisha mbele, tena wataziona.
    Ukweli utafichuka, lazima tushinde
     
  14. K

    Kaseko Senior Member

    #14
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    contact yang ni 0759 362 672 tuongee piga mda wowote.
     
  15. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nitakupigia nitakupia, moyoni nimedhamiria.
    Solwa ukombozi umekaribia, kaeni mkao wa kula
     
  16. K

    Kaseko Senior Member

    #16
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asikudanganye yeyote unavyokiria ww na ushar unaopewa uwe unaupokea na kuupima kwa makin na mazur uyafanyie kaz ujue uko vitan na vita vitaisha pind wananchi wako wakikupa iman ya kuwatumikia katika dhamira zako.
     
  17. K

    Kaseko Senior Member

    #17
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usijar sasa ni kuunganisha nguv na kupeleka iman kwa wananchi.
     
  18. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Na Mungu anisaidie ndoto zangu zimeanza, nilikuwa na plan
    sasa zimekuwa action, ninaimani tutakuwa pamoja
    kwasababu nawewe ni CDM, wanachi wa Solwa hawana noma
    Wengi walinieleza, wamechoshwa na chama cha magamba
     
  19. Logo

    Logo JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 588
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukru sana mkuu! Moyoni nimetiwa nguvu.
    Hatimaye tunaanza, mwisho tutashinda!
     
  20. K

    Kaseko Senior Member

    #20
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pumbav ww naona una mawazo mgando kama ya viongoz wako ccm kila kukicha wanawaza kuwanyonya wananchi na kuendesha proganda za kijinga na zisizo na tija.
     
Loading...