Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa kuunlock modem ya zte MF190

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bingley, Jul 31, 2012.

  1. B

    Bingley Senior Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napenda kutanguliza shukrani zangu za dhati kwa wale wote wanaotusaidia kuujua zaidi ulimwengu wa comp.
    Bila kupoteza muda modem yangu ni ya ZTE
    model: MF 190
    imei: 865720012089832
     
  2. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ingia Google tafuta software inaitwa DC UNLOCKER 2 CLIENT,ukishaipata ifungue then chomeka modem yako ikiwa na line ya mtandao mwingine(kama modem ni ya eg Airtel weka line ya vodacom) kwenye kibox cha 'select manufacturer' chagua ZTE datacard then click search pale chini,alafu juu kulia click unlocking then click unlock....baada ya sekunde kadhaa utakuwa umesha-unlock modem yako.....
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,176
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    http://www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=60428&stc=1&d=1343802942
    gonga hapo, download kisha extract then ufungue file limeandikwa dccrap wakati ukiwa umeweka modem yako ikiwa na line isiyo yake..baada ya kuweka modem click atomatic search then itadetect modem yako ikimaliza click unlock and after 5-10sec...whooola..done!!
     

    Attached Files:

  4. B

    Bingley Senior Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asanteni sana wakubwa, imekubali. Lakini sina haja ya kuupdate firmware yake? Maana kuna mtu aliniambia baada ya kuiunlock inabidi uupgrade firmware.
    Narudia tena kuwashukuru kwa moyo wenu wa kusaidia na ukarimu. Mmbarikiwe!
     
  5. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Hao jamaa hawakosei mkuu no need ya ku update firmware
     
Loading...