Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Kutumia Moderm ya Tigo kwa Airtel.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bornvilla, Dec 13, 2011.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Naomba mnisaidie kubadili hii moderm ya Tigo ili niweze kutumia Airtel.
     
  2. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2011
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Iflash m2 wangu ili u2mie lain zote airtel ikiwepo!
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    unapotaka msaada jaribu nawe kujisaidia.
    Unapobebwa jitahidi kubebeka bas.
    Kunawadau weng washa uriza ishu kama yako na wataalam wamefunguka vya kutosha.

    Its means pitia some thread utakutana na solution ya tatizo lako.
    Sole kama ntakuwa cjakujibu kistarabu.
     
Loading...