Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kutafsiri

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Mama Mwamba, Oct 18, 2012.

  1. M

    Mama Mwamba Member

    #1
    Oct 18, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuchoreka
    kushoboka
    maunguli (wa filamu)

    Na pia eti kuna gari TZ linaitwa Skylet/Scarlet?

    Asanteni! :)
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kuchoreka ni sawa na kusema 'kumtazama mtu huku yeye hajijui kuwa anatazamwa
    au ku enjoy kumtazama mtu huku yeye haoni au yuko aware kuwa anatazamwa


    kushoboka noi sawa na 'kupapatikia' au kujipendekeza...




    nguli, ni sawa na kusema 'mahiri'
    kwa hiyo manguli wa filam ,ni sawa na kusema waigizaji 'mahiri' au 'wakubwa' wa filam...

    hiyo gari ni toyota starlet......
     
Loading...