Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa kusoma masters

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by lugano5, Apr 18, 2012.

  1. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    kwanza napenda kuwasalimu wanaJF,baada ya salamu napenda kujuzwa na wanaofahamu kuhusu hili,je ukitaka kusoma masters iwe hapa TZ au NJE,kama unataka kufadhiliwa unatakiwa uwe umepata GPA ya kuanzia ngapi baada ya kumaliza degree.
     
  2. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inategemea na mfadhili, wengi wao kuanzia GPA ya 3. Kutokana na competition sana fadhili nyingi zinaanzia 3.5 na kuendelea. Kwa mfano; kuna watu nawafahamu walipata ufadhili wa VLIR scholarships (Belgium) na NUFFIC (uholanzi) walikuwa na GPA chini ya 3. Hata vyuo vya sweden walitangaza lakini hawakusema chochote juu ya GPA. Kuna scholarship israel, Ujerumani, China,Australia na Indonesia niliziona wakasema GPA sio chini ya 3.5

    Ushauri wangu: Kama bado upo chuo soma kwa bidii upate above 3.4 itakusaidia kwenye ushindani.
     
  3. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    asante kaka
     
Loading...