Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA WA KUSIKILIZA RADIO INTERNET KWA NJIA YA SIMU YA MKONONI {Nokia}

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Hulbjd, Aug 5, 2012.

  1. Hulbjd

    Hulbjd Member

    #1
    Aug 5, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Wakuu poleni na uchovu wa siku, natumaini kila mmoja humu yupo mzima wa afya na kama yupo anayeumwa basi tumwombeeni aweze kurudi hali yake ya mwanzo. Wakuu mimi ninatatizo la kutoelewa ni nyia gani mzitumiazo kusikiliza redio za internet, mfano napenda kusikiliza timesfm.co.tz ila nashindwa kwa kutumia simu yangu ya mkononi.
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Unasimu model ipi?
     
  3. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi simu yangu ni NOkIA 6700.
     
  4. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    umetuma post 3 mkuu tuchangie ipi?
     
  5. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ni kama Hii[​IMG]Au kama hii
    [​IMG]
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  7. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,011
    Likes Received: 2,833
    Trophy Points: 280
    halafu nokia zote symbian zinakua na built in internet radio labda iwe version ya zaman tu ya nokia ndo itakua haina lakini uki update firmware still itakuja.

    Nenda ovi.mobi kama alivosema kang kasearch neno radio zitakuja nyingi

    Nokia nyingi hazisuport kustream radio hadi kuwe na msaada wa application fulani sasa hao times fm kama wanayo app ya symbian ndo utaweza kuwasikiliza

    Na redio kama times fm kwa sababu ni redio ya nyumbani hapa hapa tz kwanini usisikilize kawaida na redio na ear phone zako kuliko kutumia internet
     
  8. EARPHONE

    EARPHONE JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ahsante sana mkuu!natumia nokia 5130 nimeshapata radio kadhaa za nje
     
  9. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    vipi kuhusu kusikilizia kwenye computer? mbona mimi inanigomea,niki click listen inaconnect for streams then inagoma, nifanyeje wadau?
     
  10. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    natumia samsung galax II pocket

    nitapataje hizo radio
     
  11. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    ^^Nenda App ya Play Store (Market) kwenye simu yako tafuta radio utapata app zote za radio zinazosupport simu yako. Pia hiyo simu ina FM radio ya kawaida, inafanya kazi ukichomeka headset.
     
  12. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Weka tu antena ya radio itanasa pasipo shaka.
     
  13. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    asante mkuu kwa kunipa ujuzi pasipo na malipo m/mungu atakulipa

    uptodate

    nashukuru mkuu kwa mara ya kwanza nimeweza kuzipata redio station nyingi na sasa nasikiliza
    mungu awe nawe
     
  14. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    sawa hiyo naitumia vizuri tu ila nilikuwa na shida ya kuifahamu coz sijawahi kuitumia internet radio na kwa sasa niko sehemu ambayo radio nyingi hazipatikani
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Tafuta `TuneIn Radio` ni nzuri pia.
     
  16. Nyanya mbichi

    Nyanya mbichi JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 10, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 485
    Trophy Points: 180
    never give

    nashukuru pia niko mtwara nasikiliza times fm vizuri sana burudani kabisa
    mungu awabariki

    from masasi ,Tanzania
     
  17. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Wakuu na mimi naomba msaada aisee,Samsung Galax note inashindwa kukamata internet nikiweka line ya Tigo,lakini Voda na Airtel inapiga kazi kama kawa.Nifanyaje kuondokana na tatizo hilo?
     
  18. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Tatizo la tIGO ni dogo sana ukitoa line yao tu inakuwa disconfigured! Nenda tIGO shop au kama uko Dar nenda Mlimani city watarekebisha ila watakwambia usibadilishe line.
    Hata mie tatizo hilo lilinipata likaisha baada ya kupitia kwenye duka lao kwa ushauri.
     
  19. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280


    Shukrani sana mkuu wangu!!
     
  20. Hulbjd

    Hulbjd Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 30, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Dah kwakweli Mungu awabarikini sana wakuu.... Yaani hambagui mtu kwakweli .'na endeleeni na moyo huwo huwo
     
Loading...