Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kupima DNA

Discussion in 'JF Doctor' started by Fund, Apr 14, 2012.

  1. Fund

    Fund Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wan JF,miaka ya nyuma niliwahi kulala na binti mmoja ,na tulitumia kondom,ukitazam akwa muda ambao tulikutana nae kimwili ulikuwa mwezi wa pili,hapo hatukuonana tena,nikishangaa mwezi wa tano nikipigiwa cm nakuambiwa hazion siku zake,nikamuuliza tangu lini akasema tangu mwezi wa nne!nikashindwa kukpata jibu kipindi alicho niambia n amuda nilio lala nae?hadi wakati huu huu alisha jifungua na kuelikea mkoani kwao,sijabahatika kumwona huyo mtoto,lakini ana dai ni mtoto wangu ,naomba msada wa njia gani nitumie nikapime DNA?nawasilisha
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ukapime DNA ya nini wakati ulitumia kondom? Acha uoga wewe! Au labda useme kondom ilipasuka ndo tutakuelewa!
     
  3. Fund

    Fund Member

    #3
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapana hikupasuka ,nimeng'ang'aniwa kuwa mtoto ni wangu,ni hivi anatarajia kutimba kumleta huyo kid
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Wajinga ndio mliwao,kwa kifupi huyo mmanzi kakuona we bonge la zoba.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Apr 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Agha khan wanapima bila maswali. Sina hakika ni sh ngapi. Uwe unavaa double basi,kha!
     
  6. M

    Malikauli Member

    #6
    Apr 14, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Chukua mtoto wewe,kwani akiwa wako au si wako nshu iko wapi?Mlee huyo mpigishe shule atakutoa uzeeni pensheni yako ikiisha :)..A joke :) From my understanding DNA lazima upite kwa mwanasheria na ukubaliane na "mzazi" mwenzako,kama kumbu kumbu zangu ni nzuri bei ni laki na nusu kwa vipimo vya kila mtu...wewe na mtoto..laki 3.
     
Loading...