Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kupata uzoefu wa kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAENE, Sep 3, 2012.

  1. MAENE

    MAENE Senior Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari!

    Nina shahada ya uhasibu, kwa sasa nahitaji kufanya kazi kwa kujitolea bila mshahara ili nipate uzoefu wa kazi kwa taaluma ya uhasibu,kuliko kupoteza muda bila kuongeza chochote katika cv yangu ,naamini jf kuna watu mbalimbali wenye uwezo wa kunisaidia katika hili.ninaishi dar.ila naomba niwe muwazi kwamba nitahitaji kusaidiwa nauli ya kila siku ya kutoka nyumbani hadi kazini.
    Natanguliza shukrani naamini nitapata msaada.
     
  2. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,671
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    nakushauri fanya Maombi sana kwani soko letu la ajira linasumbua sana, halafu fanya maombi uwezavyo hususani hardcopy otherwise instructed online, ***usichoke mpaka upate*** Fanya application sehemu zote hata kama hawajatoa nafasi*****Jitahidi kutengeneza CV kiasi kwamba anayeisoma akiiona inam impress, Jitahidi kutengeneza network na wafanyakazi wa kampuni mbalimbali ili kama kuna nafasi ya kazi, field au intern uwe wa kwanza kupigiwa au kupewa nafasi....hivyo ndivyo system ilivyo Haya ninayoyasema nina uzoefu nayo.
    MUNGU AKUPIGANIE UFANIKIWE
     
  3. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Amen mpendwa
     
  4. MAENE

    MAENE Senior Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  5. MAENE

    MAENE Senior Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  6. T

    Tyad of fake Politcs Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mungu atawaongoza wadau wa JF Na utapata msaada uo so soon.

     
  7. MAENE

    MAENE Senior Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu atawaongoza wadau wa JF Na utapata msaada uo so soon.

    Amen,barikiwa kwa kunipa moyo,nami naamini nitapata soon!
     
  8. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    na iwe hivyo wapendwa
     
Loading...