Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa kupata software ya kudetect wireless network kwenye laptop yangu tafadhali

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by steveachi, Sep 17, 2012.

  1. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    nisaidieni wakuu napata tabu sana ku-access programu fulani hv ofisini inayohitaji niwe na wireless connection
     
  2. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu, steveachi na hii kwako imekaa kama news alert kweli? au ulikuwa una maana gani, maana wewe sio jr member.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    kupitiwa tu kaka c unajua tena na kupagawa na mikazi,nisaidie mzee kama hata link ya kudownload hyo ki2 unayo
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nadhani driver ndio tatizo cha msingi weka aina ya laptop yako, model yake na os inayotumia
     
  5. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    how about you download driver depending on type of device unayotumia?
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    na pia si laptop zote zipo capable ya kua na built in wireless, laptop za kizamani hazina so utahitajika ununue adapter. Mfano net gear
     
  7. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,353
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    ni mecer wazee na ina windows 8,ina ki-alama cha wireless lakini hakiwi on kila nikijaribu ku konfigure
     
Loading...