Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kupata paka

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Jalala, Sep 14, 2011.

  1. J

    Jalala Member

    #1
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta Paka wa kufuga ninasumbuliwa na panya sana na naogopa kuwawekea sumu maana niliweka sumu ikamuua panya mbwa akala nae akafa naomba msaada kwa yeyote mwenye paka
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Sep 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hebu acha masihara mkuu...unakaa nchi gani...nenda kwa majirani hapo hutafika nyumba ya tatu na paka utapata....au wataka link undownload.
     
  3. J

    Jalala Member

    #3
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio masihara niko serious natafuta paka
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    sasa kama una umbwa akikaa na paka si ndio hatari sana....au hiyo umbwa ni pole...?
     
  5. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Ninao wadogowadogo wana mwezi sasa Wahi haraka. Ni free. send me an e mail
     
  6. J

    Jalala Member

    #6
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo umbwa ni kali ila muda unawafungulia paka inakuwa ndani amani tu
     
  7. J

    Jalala Member

    #7
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maarifa asante, nimeku pm
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    kama ni hivyo sawa.....lakini paka nayo huwa ina kiherehere sana....uingalie kwa ukaribu....kama ukiipata
     
  9. J

    Jalala Member

    #9
    Sep 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani Preta huwezi amini nimeshapata paka jioni naenda kuchukua, asante Maarifa , jamii forum salute.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    hongera sana kwa kupata paka......naomba uilee kwa upendo na malezi mema.......kama hutajali utuwekee na picha yake hapa....
     
  11. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Tena sio mmoja wako wawili very cute!! Jalala wapige picha halafu uwawekee waone. God bless
     
  12. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mwananyamala kwa BIBI NYAU (kuna kituo cha daladala kwa jina hilo)...
     
  13. caven dish

    caven dish Senior Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu bado wapo available, na mimi nahitaji mmoja? seriously.
     
  14. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,998
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Bado wapo wawili. Walikwa Wanne wawili wameondoka
     
  15. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    ila paka wa mjini hawali panya... tena wakijua hapo kuna panya ndio kabisaaaaa... watakuwa wanashinda juu ya makochi na wali sio juu ya dari au sakafuni.... kwanza chakula chenyewe ukiweka chini hawali... wanapenda starehe sana... labda upate paka wa uswahilini.. tatizo hao nao full kujisaidia ovyo au kuiba vyakula... wanakula mpaka kuku..... yaani hawa CCM hawa wametuharibia mpaka wanyama wetu wa kufugwa,... enzi za nyerere mamo hayakuwa hivi.... rejea kitabu cha akina juma na roza hadithi zake....

    MAGAMBA mshindwe kabisa
     
  16. J

    Jalala Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Paka wamekua Maarifa waone wlivyokuwa
     

    Attached Files:

  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    very cute......wamekuwa sana....wanaitwa nani......na wanafanya kazi nzuri.....?
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ukipata na mie nishitue kawe kazuri zuri keupeeeeeeee.
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mbona masikio yamesimama namna hiyo!
     
  20. R

    Renegade JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 3,015
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Maarifa na Mimi Paka MMoja Please, Nilikuwa na Wawili nikagawa mmoja, Na huyo mmoja alikuwa na Watoto 4, bahati mbaya amekufa na vitoto vilikuwa na wiki moja vimekufa vyoote.
     
Loading...