Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa kupata nafasi duce/udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kiokote3, Sep 14, 2012.

  1. k

    kiokote3 Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji kubadili chuo nipate DUCE/UDSM, mwenye uelewa wa wapi nianzi au niende ofisi gani ktk vyuo hivyo naomba aniambie. Asante
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hakuna uwezekano huo kwa sasa. Zilikuwepo nafasi za wale wa Private lakini deadline imeshapita. Kiufpi komaa tu huko ulikopangiwa au ahirisha ili uombe DUCE/UDSM mwakani ila lazima uwe na at least C na D kwa masomo mawili
     
  3. k

    kiokote3 Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante ndugu kwa kunijuza, itabidi nikomae 2 hukuhuku
     
  4. g

    gbrother JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kungekuwa na chance ungeenda chuoni then uandike barua ya kuomba nafasi, wangekupa barua ya kuwa wana-nafasi then uipeleke tcu kwa ajiri ya transfer.
     
  5. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hapo kaka we komaa hukohuko walikokupangia maana tcu wanabana sana transfers coz kama ukupenda ulikopangiwa why uliomba kwenye selection za vyuo ulivyoomba
     
Loading...